Lỗi khi khởi động SolidCam 2010

• Thread starter cuonsuperman
  • Ngày mở chủ đề
3

3t_pu

Author
Ðề: Lỗi khi khởi động SolidCam 2010

Bạn vui lòng mô tả rõ hơn về lỗi mắc phải,

Trong đường link của bạn tớ không nhìn thấy gì hết (không có hình ảnh nào cả)

P/S: 3DTech là đại lý phân phối Solidworks + SolidCam tại thị trường Việt Nam.

W

wailf

Author

Máy mình dùng win7 x64. Mình mới tải về bản solidcam 2010 sp0 x64. Cài đặt báo thành công hết (máy mình đã cái bản Solidworks 2010 sp0 x64). Nhưng khi chạy solidworks, mở sang solidcam thì bị báo lỗi như sau:
"Cannot activate solidcam. Please verify that solidcam hardware key is connected"
Cao thủ nào biết sửa lỗi này cho mình biết với.

leviettienCTM

Active Member

lỗi này là do bạn chưa crach được! thử lại đj nha!bản Crach mình không có!có bản full đấy! PM mail mình send cho download màh dùng! ;)

Last edited:
W

wailf

Author

mình theo đùng hướng dẫn như trong cr@ck rồi đó. có thế là bản cr@ck của minh bị làm sao đó, vì nó không cần copy đè 1 file nào cả. bạn có thể gửi phần cr@ck cho mình được không? Email: strongwillvn@gmail.com. Cảm ơn bạn Tiến nhiều.

W

wailf

Author

Tình hình là rất tình hình. Vẫn chưa dùng được Solidcam. Hixx. Muốn học hành mà khó quá

L

lanhbk

Author

Có ai biết cách khắc phục lỗi này của SolidCAM 2010 chỉ dùm mình với. Thanks anh em nhiều :)
http://www.flickr.com/photos/36129310@N05/5014396398/

Mình cài bằng đĩa và theo đúng chỉ dẫn, cài thành công nhưng khi khởi động SolidCAM thì nó hiện lên lỗi đó. không biết có cách nào fix được lỗi này không? Anh em nào biết jup mình với...!!!!!!!!!!

(để xem được hình anh em click vào link trên ----> flick-----> chọn " If you'd like to view this content, please click here."

Last edited by a moderator:
C

cuonsuperman

Author

Bạn vui lòng mô tả rõ hơn về lỗi mắc phải,

Trong đường link của bạn tớ không nhìn thấy gì hết (không có hình ảnh nào cả)

P/S: 3DTech là đại lý phân phối Solidworks + SolidCam tại thị trường Việt Nam.
ảnh vẫn còn chưa die mà. Không ai giúp mình sao. :20: :20::20:

ec mình cài cũng bị lỗi như vậy. ai có cho mình xin với. gửi vào mail của mình: anquynh.t2a@gmail.com
thanks các bạn nhiều
mình đang có solid cam 2008, bộ hỗ trợ làm khuôn moswork 2008. tiếc là không có solid 2008. cty mình toàn xài 2010 không a

Last edited: