Lập trình PLC trong FestoFluidsim

• Thread starter 05TKMSPKT
  • Ngày mở chủ đề
0

05TKMSPKT

Author
:57: Xin chào các sư huynh,sư tỷ,hhehehe. Chúc mọi người có một ngày tốt lành.
Chả là em đang có thắc mắc không biết trong phần mềm mô phỏng FestoFluidsim có phần lập trình PLC không ? Vì phần mềm này mô phỏng rất hay nếu có thêm phần này thì tuyệt vời. E cũng nghĩ là có nhưng không biết nằm chỗ nào! Anh chị nào biết thì chỉ cho em nhé . Để mọi người thảo luận thêm ( dân kỹ thuật văn vẻ hơi gà một tẹo,mong mọi người thông cảm..hehehe)

V

visaomayman10

Author
:57: Xin chào các sư huynh,sư tỷ,hhehehe. Chúc mọi người có một ngày tốt lành.
Chả là em đang có thắc mắc không biết trong phần mềm mô phỏng FestoFluidsim có phần lập trình PLC không ? Vì phần mềm này mô phỏng rất hay nếu có thêm phần này thì tuyệt vời. E cũng nghĩ là có nhưng không biết nằm chỗ nào! Anh chị nào biết thì chỉ cho em nhé . Để mọi người thảo luận thêm ( dân kỹ thuật văn vẻ hơi gà một tẹo,mong mọi người thông cảm..hehehe)
bạn thử với Automation studio đi. nó gồm cả PLC đó.

0

05TKMSPKT

Author
chào bạn! với automation thì mình đã lập trình rồi,cũng không khó lắm. Vấn đề là mình muốn tìm hiểu thêm trong Festofluidsim.

V

visaomayman10

Author
Mình cũng làm quen với khá nhiều chương trình mô phỏng, nhưng chỉ có Automation studio làm cho mình cảm thấy mãn nguyện nhất. còn Festofluidsim thì mình chưa biết. bạn thử cho mình biết những ưu việt của nó được không? Nếu hay chúng ta có thể cùng học hỏi trao đổi.

ai lien lac voi minh minh chi cho 1 hom la biet lien