mastercam X7

• Thread starter toan200891
  • Ngày mở chủ đề
T

toan200891

Author
nhờ mọi người giúp...mình cài mastercam X7 trên win 8.1 enterprise 64 sau khi crack thì báo là ".EXE not valid" mong mọi người giúp..thân !!

Ðề: mastercam X7

Để cài được và sử dụng bản Mastercam X7 64 bit bạn phải Disable Driver Signature Enforcement in Windows 8.
[video=youtube;NM1MN8QZhnk]http://www.youtube.com/watch?v=NM1MN8QZhnk[/video]

Sau đó hãy tiến hành crk như trong file txt đã hướng dẫn.

Last edited:
T

toan200891

Author

Để cài được và sử dụng bản Mastercam X7 64 bit bạn phải Disable Driver Signature Enforcement in Windows 8.
[video=youtube;NM1MN8QZhnk]http://www.youtube.com/watch?v=NM1MN8QZhnk[/video]

Sau đó hãy tiến hành crk như trong file txt đã hướng dẫn.
mình cũng đã làm như hướng dẫn nhiều lần cung đã Disable Driver Signature Enforcement nhưng không thành công,mình làm cả tuần này rồi nhưng cũng không được ,,,không biết do sao....cậu có thể teamview giúp mình không thân...!!

Qua Yahoo :nmh43ck007 mình nói chuyện cho dễ :)

T

truonglana

Author

[h=1]Hướng dẫn cài đặt phần mềm MasterCAM X7 Cho Windows 8 1 64 Bit[/h][video=youtube;PHtngp9AAVM]http://www.youtube.com/watch?v=PHtngp9AAVM[/video]

hiện tại mình mới tập học mastercam X7 cài đặt ok nhưng đến lúc thuốc nó thì khi mở lên nó báo no Sim found mà làm theo một số hướng dẫn trên mạng thì vẫn không thành công vậy mình hỏi những anh em đã cai Mc X7 trên win 7 64bit hướng dẫn rõ về cách thuốc nó được không? Thanks all

hiện tại mình mới tập học mastercam X7 cài đặt ok nhưng đến lúc thuốc nó thì khi mở lên nó báo no Sim found mà làm theo một số hướng dẫn trên mạng thì vẫn không thành công vậy mình hỏi những anh em đã cai Mc X7 trên win 7 64bit hướng dẫn rõ về cách thuốc nó được không? Thanks all
Cài được chứ. ĐÓ là do bạn chưa Biết Crack thôi nhé.
Bạn Crack bình thường.Khi crack bạn phải dùng phần mềm Để chuyển ngày Bạn Dowload trên mạng thành 19/04/2013 thì mới chạy được
Và lần sau muốn dùng thì khi khởi động Win nhấn F8 liên tục rồi chọn Disable Driver Signature Enforcement.
Nó sẽ tự boot vào WIn, còn vì sao thì mình cũng không biết.

T

TheViper

Author

Hi vọng anh em nào cso thời gian hướng dẫn qua video cách cài đặt MasterCAM X7 64 bit với (Win 7 64bit), chứ lúc trước mình cũng cài nhưng phải chạy trong chế độ Disable Driver Signature Enforcement mới được, thật bất tiện.

iPumpkin

<center><b>CAM Programmer</b></center>

Đầu tiên để kiểm tra xem cài đặt có thành công hay không, chú ý 2 điểm sau:

1. Khi chạy máy phải bấm F8 sau đó chọn "Disable Driver Signature Enforcement"
2. Click chọn My Computer / chọn Device Manage / xem mục Universal Serial Bus Controller xem có Safenet Inc. HASP Key hay Safenet inc. USb key. Nếu có là ok.
3. Sau đó vào Start / Mastercam x7 / Utilities / chọn Hasp X hay Nhasp x tùy vào lúc cài chọn cái nào. Chọn Hapx, sau đó chọn Local / chọn Read / Ok.

Vậy là xong !

Bạn có thuốc không cho mình xin với nha email:huaxuanhoang90@gmail.com
cảm ơn bạn!

Các bạn thường cài bản cần cài SIM mình biết Mastercam X4 X5 X7 có một loại thuốc copy file Mastercam.exe là OK
không cần phải cài đặt một cách phức tạp .
Nếu ai cần thì PING mình nhé !
Dùng cái thuốc này có thể cài N bản Mastercam trên một máy.
Còn nếu dùng SIM thì mình thấy nó có 2 loại SIM DRIVER khác nhau nên nếu không chế thêm một chút thì sẽ chỉ cài được một số phiên bản có cùng SIM DRIVER.

T

thachnb

Author

cac bac giup em voi :khi cai matercam x7 ban 32bit tren win7 32b thi bao loi exe not valid
cach khac phuc loi nhu the nao?

H

hoangthha

Author

ban gui cho minh file crack mastercam x7 cai tren win 8 nha