Mastering Autodesk Inventor 2009 and Autodesk Inventor LT 2009

Author
Có thể do lúc bạn load thì server của nó hết chổ cho Việt Nam load free.Thôi để mình upload lên mediafire cho chắc ăn.

T

tranbac_hn

Ðề: Mastering Autodesk Inventor 2009 and Autodesk Inventor LT 2009

eo
inventor gì mà có 21mb
nhầm rồi anh ơi

Author

eo
inventor gì mà có 21mb
nhầm rồi anh ơi
Hết hiểu nổi bạn này. Bạn đã đọc qua nội dung mình post lên chưa ? Mình nhớ đã để cả hình kèm theo luôn mà. Thật tình mình thấy vô cùng phí phạm khi chia sẻ tài liệu với những bạn mà ngay cả cái nội dung bài viết cũng không đọc qua

R

Russel

Về các File mẫu để thực hành, các bạn có thể download tại www.sybex.com/go/masteringinventor2009 , website của nhà xuất bản. (Thông tin này có bên trong cuốn sách).

Nhân đây mình xin nói thêm một chút về cuốn này:
- Cuốn sách được viết giành cho nhiều đối tượng, tuy nhiên mình nghĩ không phù hợp lắm với những người mới bắt đầu.
(Các bạn mới bắt đầu có thể tìm cuốn Inventor No experience required, có thể tìm trên google)
- Cuốn này được viết dựa trên kinh nghiệm nhiều năm của các tác giả. Vậy nên, muốn hiểu hết những cái hay từ cuốn sách, các bạn phải nghiền ngẫm đôi chút về nội dung. Tác giả tập trung vào nội dung vấn đề, chứ không phải hoàn toàn step by step.

Thân ái,
P/S: các bạn nào có những thắc mắc về những nội dung trong sách có thể Post lên đây, chúng ta sẽ cùng thảo luận.

Author

Về các File mẫu để thực hành, các bạn có thể download tại www.sybex.com/go/masteringinventor2009 , website của nhà xuất bản. (Thông tin này có bên trong cuốn sách).

Nhân đây mình xin nói thêm một chút về cuốn này:
- Cuốn sách được viết giành cho nhiều đối tượng, tuy nhiên mình nghĩ không phù hợp lắm với những người mới bắt đầu.
(Các bạn mới bắt đầu có thể tìm cuốn Inventor No experience required, có thể tìm trên google)
- Cuốn này được viết dựa trên kinh nghiệm nhiều năm của các tác giả. Vậy nên, muốn hiểu hết những cái hay từ cuốn sách, các bạn phải nghiền ngẫm đôi chút về nội dung. Tác giả tập trung vào nội dung vấn đề, chứ không phải hoàn toàn step by step.

Thân ái,
P/S: các bạn nào có những thắc mắc về những nội dung trong sách có thể Post lên đây, chúng ta sẽ cùng thảo luận.
Đúng như bạn này nhận xét, những dòng sách này viết rất nhiều và chi tiết nên chỉ thích hợp để bạn tham khảo tìm hiểu thêm những tính năng mở rộng sau khi đã biết dùng cơ bản. Nếu không biết gì bạn sẽ vô cùng khó khi phải đồng thời tiếp nhận cùng lúc 1 lượng kiến thức cả ngàn trang giấy. Mà nó cũng đã ghi rất rõ ràng là "Mastering" mà

Hiro

PHAN CHÂU TUẤN

Sách và phần bài tập Inventor No experience required dành người tự học rất hay , bạn nào chưa có thì down về nhé
Sách Mastering Autodesk Inventor 2009 and Autodesk Inventor LT 2009 (Mastering) giúp bạn nâng cao thêm kỹ năng Inventor

Last edited:

Hết hiểu nổi bạn này. Bạn đã đọc qua nội dung mình post lên chưa ? Mình nhớ đã để cả hình kèm theo luôn mà. Thật tình mình thấy vô cùng phí phạm khi chia sẻ tài liệu với những bạn mà ngay cả cái nội dung bài viết cũng không đọc qua
bỏ qua đi bác :D mong bác tiếp tục phát huy tinh thần để mọi người được mở mang kiến thức:)

T

THAIVU88

co dowload duoc dau nhi