Máy đo CMM

H

hoaly19

Author
Bạn nào muốn học và tìm hiểu về máy đo 3D CMM nhắn tin email cho mình. Mình gửi tài liệu học cơ bản cho. Còn bạn nào đã giỏi xin chỉ bảo thêm. xin cảm ơn.

K

khanhthuyck

Author
Ðề: Máy đo CMM

bạn có thể gửi tài liệu cho mình xin vào mail:khanhthuyck@gmail.com được không?rất cảm ơn bạn!

K

ken_hansumu

Author

hiện ở mình có máy đo 3D CMM. Mình chưa sử dụng bao giờ, bạn cho mình xin tài liệu nhé. thanks! lethanhdesign@gmail.com

hiện ở mình có máy đo 3D CMM. Mình chưa sử dụng bao giờ, bạn cho mình xin tài liệu nhé. thanks! lethanhdesign@gmail.com
Anh Ken-Hansumu, máy CMM có nhiều hãng khác nhau, nhiều loại khac nhau, anh phải cho biết là của hãng nào, model? loại này nó hơi khó, thường thì chuyên gia của hãng máy nguoi ta training cho người sử dụng nhưng cũng chỉ biết máy cái cơ bản thôi.

L

ltmhmc

Author

Mình muốn xin tài liệu có phải mất phí gì ko bạn. :43::43::43::43::43::43::43::43::43::43:

Các bạn nên Inbox vào mail của hoaly19 thì sẽ đc trả lời sớm. Do mình ko hay check diễn đàn. tài liệu là miễn phí và sẽ được giải đáp mọi thắc mắc.

N

nguyen_tien

Author

mình muốn tìm hiểu thêm về CMM của Myttutoyo 0010 bạn có tài liệu share cho mình với mail của mình là ( nguyenmanhtien.nd90@gmail.com ) mong nhận dc mail của bạn sớm nhé:16::16::16::16:

X

xuanbk59

Author

Tài liệu tiếng anh hay tiếng việt vậy bạn?Nếu tiếng việt thì cho tớ xin một bản nhé: http: xuanlua.mobi@gmail.com; có tài liệu bằng tiếng anh mà đọc mãi vẫn còn lơ mơ. Thanhks.

H

hoathuylan

Author

Gửi cho em với ạ email: thuyhung151109@gmail.com
Bên em đang dùng con discovery iii. Mặc dù em có tài liệu rồi nhưng cái phần mềm nó lỗi hay sao ý ko quay về home được
Nếu có ai dùng đời máy này có thể đạo tạo cho em thì càng tốt. Các bác cứ báo giá học phí luôn.