Máy tiện OKUMA OSP-P200L

Author
Bác nào có tài liệu về cách sử dụng và hướng dẩn lập trình của máy OKUMA OSP-P200L bàn tiếng việt làm ơn cho em xin , em cám ơn ạ

Ðề: Máy tiện OKUMA OSP-P200L

công ty mình đang dùng 4 máy cnc này,bạn chỗ nào chưa lập trình được bạn gửi lên nên mình biết mình sẽ hỗ trợ

nds

Member

Chào cả nhà,
Công ty em mới mua 1 con máy tiện cnc OKUMA, OSP-P200LA-R
có anh em nào sử dụng máy này rồi chỉ giúp em cách set gốc phôi với, em mò mãi mà chưa được, do máy mua qua nhiều khâu trung gian nên không được chuyên gia đào tạo, cám ơn mọi người.

Bạn phải cho biết với máy đó nhwng bạn đang swr dụng loại điều khiẻn nào chứ, nói chung OKUMA có thể swr dụng các loại điều khiển khác nhau do vậy để xét gôc phôi ( Zero 0 thì phải căn cws theo mỗi loại khác nhau mới có thể Hd bạ được. Chúc bạn thành công

nds

Member

Cám ơn mungvihem, hôm nay mình đã chiến được rồi.

Chào bạn,

Mình sale về máy Nhật như OKK và Mitsubishi, Tiện Hwacheon. Bạn cho mình thông tin đầy đủ về cty bạn qua email hai_sa@unify-techno.com hoac0909 935 978 a e minh trao đổi thêm

công ty mình đang dùng 4 máy cnc này,bạn chỗ nào chưa lập trình được bạn gửi lên nên mình biết mình sẽ hỗ trợ
Vui lòng hướng dẫn mình cách viết ct tiện thô kết hợp cùng lúc hai đài dao trên đường kính trụ ngoài đc không bạn !