Moldflow Plastics Insight (MPI) 6.2 mới nhất đây, cùng khám phá nào.

N

ninoken

Hi. Sư huynh có tài liệu về Moldflow không post lên cho đệ một ít đi. Chứ ở nhà mò mẩn phần help cũng nản quá à.

D

dangthanh_spk

hehe, Ninoken ơi ! Cùng chung số phận, hehe. Phần help chán ghê. Hôm trước có hỏi thầy Thực nhưng thầy cũng nói về đọc phần Help chứ thầy cũng không có. hehe

em làm cách trên nhưng cũng chỉ được một file thôi, bác nào down được rồi thì up lên trang khác đi, trang này rắc rối quá!

Author
Bạn ơi! "Muốn ăn thì lăn vào bếp" chứ, mới có khó khăn một chút mà đã kêu rồi,hãy down từng file một thôi, tốc đô down cũng nhanh lắm mà.
Cái này mình xóa source rồi nên không up lại qua host khác được, bạn chịu khó down ở box.net nha?

N

namthai242

ban oi.Tui down ve roi ma cai ko duoc.Cái Moldflow Product Secuirty bị lỗi rồi.Khi cài có 1 file à.Mà hình như cả 4 cai .rar nội dung như nhau hả?Mong trả lời sớm dùm

computer_tsv

<b>Designer</b>
Bạn ơi mình ko down được ! Bạn co ở gần HN ko ? cho minh xin so DTDD de minh đến đó copy .Cam on nha !!!!!

D

DTTD

anh ơi của em phần part3 cua moldflow sao lai ko download được nhi

bạn up lại part3 đi hình như die rùi thi phải

anh ơi của em phần part3 cua moldflow sao lai ko download được nhi
Riêng Part 3 đây
Code:
http://www.mediafire.com/?kkgkqeoyqvy
Hoặc bản Full ISO MPI6.2
Code:
http://www.mediafire.com/?cmr2kazoyy1

Ðề: Moldflow Plastics Insight (MPI) 6.2 mới nhất đây, cùng khám phá nào.

bạn nào có thể cho mình thuốc của moldflow6.2. mình đã thử cài nhiều lần nhưng chưa cài được. nhờ các bạn có kinh nghiệm cài rồi chia sẽ cho mình với nha. cảm ơn các bạn

D

davidson85

@Quangthin: bạn ơi link của bạn nó đòi password, cho mình xin pass đi bạn, thanks nhiều.

mình không tài nào đc bản 6.2 này ! các bạn giúp mình với ! hic ! thank

N

nguyennhotu

Nó có hỗ trợ NX k bác nhỉ