Mẫu phù điêu nghệ thuật _ Artcam _ Jdpaint.....

QuyenQCM

Active Member
Author

QuyenQCM

Active Member
Author
Ðề: Một số mẫu Artcam

Em cũng xin tham gia 1 số mẫu artcam , mẫu đầu là hoa văn dán tường

Hình về điêu khắc đá hoa cương màu trắng , rồng nổi lên 3ly ( em mới tập khắc đá nên tấm này chưa lên hết nguyên vẹn )

DÙng ánh sáng đèn chiếu vào sẽ nỗi lên

Khắc đá thiên nhiên , vì đá thiên nhiên rất cứng nên em mới khắc thử dùng loại dao khắc đặc biệt , sp chưa hoàn chỉnh

Anh em vào xem cho chút nhận xét nhé , thanks

(ANh chị diễn đàn biết chỗ nào chuyên phun sơn các sp 3d bằng gỗ ko ? chỉ giúp e với, )

Last edited:

Thêm 1 số mẫu nữa cho anh em ,

T

tranhonglam

em muốn học jdpaint, em đã thử tìm tài liệu để học nhưng không thấy, bác nào biết có thể chỉ giúp em được không!

QuyenQCM

Active Member
Author

đây là phần mềm của người Tàu,,,dùng tiếng tàu... thật bất khả thi

C

chandung

Các bác xem lại dùm, Em muốn xem mấy hình mẫu trên forum mà chỉ thấy ghi chữ "hình đính kèm" ngoài ra chẳng thấy gì cả. hic

Các bác xem lại dùm, Em muốn xem mấy hình mẫu trên forum mà chỉ thấy ghi chữ "hình đính kèm" ngoài ra chẳng thấy gì cả. hic
CHac máy vi tính anh bị lỗi rồi, có thể ch trình flash bị lỗi, chứ ở đây ai cũng xem dc hết, anh có thể dùng 1 máy vi tính khác kiểm tra xem hehe, cám ơn A đã goi ý em vẽ chữ cung tròn trên artcam nhé, nhưng vẫn chưa làm dc...hix

em muốn học jdpaint, em đã thử tìm tài liệu để học nhưng không thấy, bác nào biết có thể chỉ giúp em được không!
Mình có phần mềm này, chỉ biết xài vài câu lệnh trện đó, chữ hoa rất khó sử dụng, bạn muốn học thì vào google đánh '" video jdpain " hiện lên 1 đống tha hồ học...... Mình cũng muốn hoc, ai biết chỉ giúp anh em diễn đàn nhé .
Thanks

T

thegioicnc

đúng là giờ không nhìn thấy hình nào cả ? bác chủ topic xem lại trang upload ảnh lên xem có vấn đề gì không

QuyenQCM

Active Member
Author

thử dùng cacbit xem sao.dao thép gió thì chạy vài tiếng là cháy đen thôi

S

sam

@ QuyenQCM : JD Paint là phần mềm của Tàu nhưng option có thể chuyển sang tiếng anh mà ... chức năng Cad ko mạnh , nhưng làm Cam cho ngành điêu khắc và trang sức ... em thấy rất tối ưu , lại đơn giản

QuyenQCM

Active Member
Author

chuyển sang tiếng Anh rồi thì các option khác đi tong luôn...đã thử nhiều lần rồi không được.

S

sam

@ Quyen QCM : chuyển tiếng Anh các option khác đi tong luôn là sao ? Bác cần xài cái gì , Anh em vẫn xài bình thường chưa thấy thiếu cái gì bác ạh .

Last edited by a moderator:

QuyenQCM

Active Member
Author

Bát mã

Uploaded with ImageShack.us

QuyenQCM

Active Member
Author

sản phẩm:

Last edited:

QuyenQCM

Active Member
Author

@ Quyen QCM : chuyển tiếng Anh các option khác đi tong luôn là sao ? Bác cần xài cái gì , Anh em vẫn xài bình thường chưa thấy thiếu cái gì bác ạh .
hàng của bác có key usb không(dongle)
nhà em có mấy phiên bản nhưng toàn tiếng tàu,có bản chuyển sang được tiếng anh nhưng không có công cụ làm việc,bản có các công cụ làm việc thì lại không chuyển được sang tiếng anh,
chán như con gián!!!!!!!!!!!!!!

QuyenQCM

Active Member
Author
Last edited:

QuyenQCM

Active Member
Author

đang làm thằng này khi nào có sản phẩm thực tế thì post ảnh thật cho nó máu