Mua xi lanh khí nén

• Thread starter minhphucdt
  • Ngày mở chủ đề
M

minhphucdt

Author
Các bác cho em hỏi là mua xi lanh khí nén loại nhỏ để làm đồ án thì mua ở đâu ở hà nội ạ.
Em đang làm đồ án về cánh tay robot nên phải mua gấp mấy cái này , cả van đảo chiều rùi ...mọi thứ liên quan đến đièu khiển xi lanh
Cám ơn các bác !

Ðề: Mua xi lanh khí nén

@minhphucdt: Bạn có thể tìm mua ở công ty Triển Hưng 317 hay 307 Trần Khắc Trân-Hà nội . Làm đồ án thì em có thể dùng hàng STNC ( xi lanh, van điều khiển, đầu nói nhanh, dây khí ) giá cũng khá hợp lý . Hoàn thành đồ án tốt nhé.

nguyenthai_ind

<b>Mesian Friendly Club</b>

Các bác cho em hỏi là mua xi lanh khí nén loại nhỏ để làm đồ án thì mua ở đâu ở hà nội ạ.
Em đang làm đồ án về cánh tay robot nên phải mua gấp mấy cái này , cả van đảo chiều rùi ...mọi thứ liên quan đến đièu khiển xi lanh!

google là công cụ hỗ trợ bạn những câu hỏi này tốt hơn. Meslab đâu phải là diễn đàn mua bán

neverlose

<b>we only here today</b>

Không phải lúc nào cũng là Google đâu, nhiều vấn đề chi tiết và kinh nghiệm thì bạn cứ hỏi trên đây vừa được tư vấn đầy đủ vừa được chọn lọc nhiều ý kiến.

Nhiều bạn có thể biết nhưng lại ít online hay đôi khi ngại post bài ,nên những phần này nếu có thể thì nên hỏi những anh năm trên có thể hỏi thầy thì nhanh nhất.

M

minhphucdt

Author

Em cám ơn các bác rất nhiều.Chứ em tìm trên google mãi nhưng mà e thấy cũng không thấy bằng hỏi những người có kinh nghiệm mua rùi.
Cảm ơn mes !