Author
Mán xin phép được sưu tầm lại các bài viết có giá trị của box PP gia công truyền thống của các thành viên Mes để các thành viên tiện tìm kiếm và theo dõi. Xin mọi người cùng góp sức đánh giá chất lượng các bài viết trong topic này.
* Phương Pháp tiện cứng - ME.
* Phương Pháp tiện cứng New version -ME.
* Vật liệu CBN dùng trong công nghệ tiện cứng - ME.
* Mài khôn kim cương đỉnh phẳng - ME.
* Khoan các lỗ có khoảng cách đều nhau - Liễu Ngân Ðình.
* Ðánh Bóng
* Công Nghệ khoan lỗ sâu - HuyHoang84.
* Topic thú vị về các mẹo hay trong khi tiện - phay - ch? d? tài TYA.
* Dao tiện và các vấn đề trong tiện kim loại - ubuntu
* Tiện cứng bằng dao các - bít - TYA

Updating.....

Chú ý :58::
Link trên dẫn đến các bài viết đơn, nếu bạn có thắc mắc hay góp ý cho những bài viết đó thì hãy click vào link: Ðề tài: ... [Phía trên bên phải] để đến toàn bộ chủ đề đó.

Last edited by a moderator:
V

vô-tình-kiếm

xem lại đường link coi, chứ tại hạ không vào được

MT

Member
sao anh ko tổng hợp lại thành ebook dạng *.chm cho nó hoành tráng

B

*_black_moon_*

Toàm link Die...

vui lòng xem lại các đường link

L

lengoclinh

Ðề: Mục lục những bài viết hay về PP gia công truyền thống.

anh em có ai biết gia công hốc ko? nếu biết chỉ giùm mình cái đang dính cái đề tài liên quan tới vấn đề này.ai có tài liệu liên quan thì send giùm mình vơiis nhé.xin chân thành cảm ơn. mail của mình lengoclinh.spkt@gmail.com

V

vuchjen90yb

Ðề: Mục lục những bài viết hay về PP gia công truyền thống.

gia công hốc thì mình đã được học qua trên máy phay cnc DMU thì cứ lập trình như bình thường rùi cho chạy máy
đấy là theo mình đã được học như thế còn ở ngoài như thế nào thì cũng k rõ vì chưa đi làm

E

eros090

Sao mình bấm vô nó toàn nhảy ra trang chính vậy ta???

T

Trần Hậu

Ai có thể nói rõ cho mình về dung sai hình dạng và vị trí bề mặt đc ko ạ.Mình đọc lý thuyết mà khó hiểu quá nên mong có hình ảnh để hiểu hơn về profin áp và profin thực.Xin cảm ơn

Gia công chính xác ngày càng có nhiều thiết bị hiện đại. Phải công nhận máy gia công hàng chuẩn bền theo năm tháng luôn các bác ạ. Bên em có mấy con máy sử dụng hàng chục năm vẫn bên và gia công chất lượng. Đầu tư máy mới ngay từ ban đầu là quyết định sáng suốt nhất.
Em bên công ty Năng Lực Việt, chế tạo máy tự động cho ngành ô tô, xe máy (máy sản xuất các linh kiện lắp ráp). Rất mong có cơ hội trao đổi hợp tác với các công ty ạ.