[Offline] Kêu gọi anh em hưởng ứng tổ chức tất niên cho mes!

Status
Not open for further replies.

Mina

Ðề: Re: Ðề: [Offline] Kêu gọi anh em hưởng ứng tổ chức tất niên cho mes!

Một đời được mấy nhiêu ngày
Tại sao cứ phải loay hoay ... học hoài???
Hic hic..... Em sẵn sàng bỏ làm đi chơi nhưng riêng học thì .... nói thực là em không bỏ được (nó thành nguyên tắc của em rồi :2:). Mong cả nhà không trách em là kém nhiệt tình!

Ðề: [Offline] Kêu gọi anh em hưởng ứng tổ chức tất niên cho mes!

Đi ăn cỗ cưới lúc 4h30 tại Cẩm Phả - Quảng Ninh! Không thể có mặt mặc dù rất muốn!
Vài "chữ" báo cáo tình hình... xin hết!

Nova

MES Lab. Founder & C.E.O

Hải từ hôm cưới vợ kín tiếng thế nhể :D

Vợ hồi này cắt nét không cho online à =))

cho em đăng ký một suất nha. thank sờ.

@dientn: lôi kéo anh TYA đi em ơi

Nếu không có gì thay đổi khoảng 18h em và THIENCANH sẽ có mặt.

Bác TYA để mai đi làm em confirm xem thế nào đã.

@yopopovp: Hẹn lên hẹn xuống roài, thế nào chả làm vài ... nhỉ.
Không lôi Vi còi đi thì...

CadFirst

Báo danh cái nhỉ :d
Hôm đấy sẽ đến !
Như đã thỏa thuận, nhờ vả trước, hôm đó chú Đức mời anh em hộ anh một cốc nhé (chai càng tốt! :D), cảm ơn trước, hôm nào gặp anh "trả" sau!
À, đừng quên mời daukhongkeo nữa Đức nhé!

naptle

Tình hình là sắp hết giờ đăng kí, anh em nào có điều kiện thì tham gia cùng mọi người một buổi tất niên vui vẻ nhé.
Trời mưa lạnh thế này, đi sang bên đó kể cũng ngại nhưng được gặp mặt mọi người thì ....lo gì, tẹt tèn ten đi !

Cho em xin đăng ký 2 xuất nhé. Em và anh bạn cùng công ty em. Anh ấy cũng là thành viên của Mes.

ACE nhà mình sợ quá đi mất toàn rủ sếp, trừ chú râu kẽm ra hổng ai dám rủ "sếp" hờ hờ hay thật tình hình toppic hot "Trai xinh tuyện vợ, gái xinh kén chồng" sắp mở ra mất rùi hi hi (xin lỗi chủ toppic, em spam ké tí :16:)

Em xin đặt 1 chỗ ạ. :)

WMT

Active Member

Đã có 19 người sẽ tham dự buổi offline cuối năm qua đăng ký trong topic.
Đồng chí Hung_oto38 vừa alo confirm sẽ có mặt, mãi mới thấy "lộ diện" :4:
các bạn tiếp tục đăng ký qua reply hoặc qua điện thoại cho Lily
Chờ mãi không thấy anh Hưng reply nên đành edit and update topic vậy, chắc đã ra Hiếu béo rồi hay sao ấy nhỉ :4:

Last edited:

Chúc các anh chị em off vui vẻ, nhậu nhẹt tưng bừng nha. Kool ở Xì Goòng thèm bia quá mà không ọp ẹp gì được.

Báo cáo các đồng chí là buổi Offline tối nay đã thành công tốt đẹp. Tất cả có 24 ACE tham gia, trong đó có 2 khách mời, 1 là vợ anh Sâu, 2 là bạn của xnll2009 và 2 người đẹp nhất <Chị lily và Vint>. Buổi họp diễn ra rất thoải mải và nhiều đợt sóng vợ zo zo len xuống ko ngừng. Hậu quả là có 1 đồng chí đã "bỏ mạng" <mời đồng chí vào báo danh>.
Với tinh thần này, mình xin phép ngủ 1 giấc mai up tiếp....:37:

Quên!!! nói qua ấn tượng của cá nhân mình trong buổi Offline:
Xin thưa có Bác DCL là lão thành cách mạng <có lẽ lớn tuổi nhất Cty khoảng 5x> rất bản lĩnh và điềm đạm
tiếp đó là Chú Hải lehai không kém phần lão thành <có lẽ chỉ kém bác DCL vài 3 tuổi> rất trẻ trung và thân thiện.
Sau đó là anh Hung_oto38 quá bản lĩnh và dày dặn trên mặt trận nhậu nhẹt
Tiếp đó là anh worm "củ chuối" và anh chuối củ "englsolid" không kém phần long trọng <đừng cho em lên cột điện hóng gió nhé :) >
Còn Chị Lily nữa chứ...

Thôi em :37: mai em up tiếp ....

Last edited by a moderator:

Lily

Active Member
Ban Quản trị
Báo cáo là Lily cũng vừa về đến nhà, đã bôi xong các loại kem lên mặt (nhằm ngăn chặn hậu quả mà mấy cốc bia, rượu vừa rồi có thể gây ra), chuẩn bị đi đọc sách và đi ngủ đây. Cố bon chen vào báo cáo mấy câu kẻo lại có đồng chí ném đá tớ :D

Hôm nay tớ "thất hẹn" 2 chuyện, lý do đã giải thích phần nào ở bàn nhậu, có ai ném đá thì mai giải thích tiếp. Nhưng sau buổi offline, chốt lại 1 câu: giang hồ hiểm ác, mẹ dạy không sai :22: Tình hình là từ giờ đến Tết âm lịch, sẽ còn nhiều buổi nhậu nữa đây. Chẳng gì thì cũng phải giải quyết hết nợ nần thù oán trước Tết chứ :D

À, hiện đang có mấy đồng chí đi ở tăng 2, tăng 3 và nhiều tăng khác nữa :D thật là đáng bị phê bình, các bạn công nhận không??

haumik

Em cung báo cáo !
Hôm nay , Quán triệt tư tưởng của chị lý , nhằm nâng cao tinh thần chém gió của ae mes , A hưng đã hoàn thành nhiệm vụ chị Lý phân công !

To a Hưng : a đang ngồi góc nào rùi ?

Nova

MES Lab. Founder & C.E.O

Ảnh đâu, ảnh đâu bà con ơi, háo hức quá đi :D

Status
Not open for further replies.

Thành viên đang online