PARTsolutions V9 - Phần mềm thư viện khổng lồ

• Thread starter tuananh_edu
  • Ngày mở chủ đề
Status
Not open for further replies.
T

tuananh_edu

Author
Sau nhiều năm tích cóp bí kíp đến bây giờ mới hoàn thiện được, gửi tặng anh em diễn đàn phần mềm mình ưng ý nhất: PARTsolutions V9

PARTsolutions V9 là phần mềm thư viện 3D cung cấp hầu hết mọi chi tiết sãn có trên thị trường, giúp bản giảm thời gian tìm kiếm và xây dựng lại các chi tiết sãn có.
phần mềm này mình đã xây dựng trên nền phần mềm PARTsolutions cung cấp cho hãng Airtac (một hãng cung cấp các phụ tùng liên quan đến xilanh khí nén .v.v) để chạy ổn định (bản gốc chỉ có thư viện của hãng và bản quyền chỉ dùng được thư viện của hãng) mình đã chỉnh sửa để có thể chạy được thư viện của các hãng khác và cũng đã sưu tàm được các thư viện khác để các bạn sử dụng.

Hy vọng phần mềm sẽ giúp ích cho tất cả các bạn trong thiết kế.

Cadenas GmbH , một nhà cung cấp phần mềm hàng đầu trong các lĩnh vực quản lý bộ phận chiến lược, giới thiệu các phiên bản mới nhất của phần mềm PARTsolutions .. Nhiều chức năng mới và các tính năng thông minh hơn , chẳng hạn như các chức năng tìm kiếm nâng cao hoặc tự động điều chỉnh bố trí cửa sổ để các hình thức bảng, tiếp tục đơn giản hóa việc sử dụng các phần mềm Cadenas. Các dịch vụ trực quan của Cadenas 'PARTsolutions phiên bản 9.7 bây giờ hỗ trợ các kỹ sư và các nhà xây dựng nhiều hơn trong công việc hàng ngày của họ. Linh kiện và bộ phận tiêu chuẩn có thể được tìm thấy, giảm và quản lý nhiều thoải mái hơn. Chiến lược hệ thống quản lý phần Cadenas 'cũng cải thiện các quy trình công ty và góp phần giảm chi phí hiệu quả và lâu dài .

Hướng dẫn cài đặt :
/URL][
OsyOMARwhSM[/MEDIA]&feature=youtu.be']

Last edited by a moderator:
O

OAC

Author
Ðề: PARTsolutions V9 - Phần mềm thư viện khổng lồ

Chào bạn, phần thư viện .CIP của bạn còn thiếu mấy file liên quan đến khí nén như Airtac.cip, bạn có thể chia sẻ thêm 1 số file .cip đó không! thanks!

T

tuananh_edu

Author

có hết trong thư mục cip bạn nhé. cái airtac mình cũng hay dùng lắm

O

OAC

Author

Cám ơn bạn! trước giờ nhiều khi cần chi tiết có sẵn toàn phải vào các web của hãng để tìm, giờ có cái này đỡ vất bao nhiêu! thank you very much!

T

tuananh_edu

Author

Hy vọng có ích và bạn cùng chia sẻ :54:

N

ngalanquay

Author

lỗi "error when trying to pull the license key" các bác ak
giờ phải xử lý sao đây các bác?

Mình cũng bị lỗi, mong bác giúp đỡ

O

OAC

Author

Làm theo trình tự của you tube là được thôi, chú ý là thời gian máy là năm 2015 ko phải 2016 nhá!

mình làm được rồi.cảm ơn bác nhé oac

H

hoangquy511

Author

Thanks bạn nhiều,rất hay và bổ ích

G

gundam_92

Author

Tuyệt! đúng cái mình cần. Cảm ơn bạn rất nhiều

Chào các bác.
Phần mềm bác tuananh_edu share cho anh em rất hay. Lúc đầu em cài cũng bị lỗi. Sau khoảng nửa ngày cài đi cài lại chục lần. Lúc đầu tưởng xung đột với các phần mềm khác trong máy (gõ bỏ những phần mềm nghi ngờ) nhưng hóa ra không phải. Cuối cùng thì do cái phần mềm tạo shortcut tên là Elevated khi giải nén trong file khi tải về không sử dụng được, toàn báo lỗi. Nếu bác nào cài mà báo lỗi thì xóa cái Elevated đấy đi và down cái mới thay vào. Em down nó ở link http://winaero.com/download.php?view.38
Down về và giải nén. Trong đó có file dùng cho Win 7 và Win 8 tùy theo máy mình sử dụng Win nào. Các bước tạo shortcut cũng như bác Tuananh hướng dẫn đấy thôi. Thực chất là nó tạo được shortcut của file có tên là start.exe trong thư mục software. Vậy là OK rồi đó. Còn nếu bác nào cài mà không có lỗi thì không phải thay file Elevated.exe đâu nhé!

M

manhduc

Author

anha có thể chỉ cách để tạo các file *.CLIP được không để mọi người xây dựng thêm!

Thank bạn đã chia sẻ soft hay

V

vuwfjz

Author

khi catalogue update, sao không thấy đường dẫn file *.cip như video vậy nhỉ

V

vuwfjz

Author

Link ko được rồi hoason

Q

QuanDCT

Author
Link trên die rồi, mấy anh còn link share cho em với
Thanks & Regards

Cho ae nào cần
[vui lòng không post link phần mềm có bản quyền]. Nếu muốn chia sẻ, hãy để lại email và các bạn tự liên lạc với nhau qua mail.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.