Phần mềm 3D EXPERIENCE

• Thread starter duchoabn
  • Ngày mở chủ đề
D

duchoabn

Author
Hi All

Xin chào các bạn, hiện mình đang muốn tìm hiểu về phần mềm DELMIA 3DEXPERIENCE. MÌnh không hiểu lắm về hệ thống phần mềm của DS. mình hiểu nôm na 3D EXPERIENCE là nền tảng để chạy chung các phần mềm như CATIA, DELMIA không biết có phải không? hay là nó là một phần mềm riêng? và ý nghĩa hay tính năng của 3D experience để làm gì?
Mong các bạn nào biết cho xin ý kiến.

Thanks All
[h=1][/h]

Ðề: Phần mềm 3D EXPERIENCE

DELMIA chỉ là một modurn của phần mềm Catia thôi nhé. Delmia được dùng để mô phỏng quá trình hoạt động của các dây truyền và kiểm soát vòng đời, quy trình sản xuất sản phầm nhé. Delmia chạy trên nền tảng Catia nên phải cài Catia trước khi cài Delmia.

D

duchoabn

Author

Hi

Cảm ơn bạn, mình muốn hỏi về nền tảng 3D EXPERIENCE PLATE FORM mình thấy nó chứa nhiều dữ liệu và quản lý hệ thống rất tốt. Có lẽ đây là sản phẩm chủ đạo của hãng dassault systemes, anh em có kinh nghiệm về phần mềm cho mình xin ý kiến thêm.
Cảm ơn

A

apollo0802

Author

Tìm down về setup và học là biết liền bạn ơi.

A

apollo0802

Author

Lập hội 3Dexperience đi các bạn ơi. Xem kênh youtube về 3Dexperience thấy nó rất phê đấy. Đi từ thiết kế đến sản xuất và quan trọng là colaboration rất tốt.

DELMIA chỉ là một modurn của phần mềm Catia thôi nhé. Delmia được dùng để mô phỏng quá trình hoạt động của các dây truyền và kiểm soát vòng đời, quy trình sản xuất sản phầm nhé. Delmia chạy trên nền tảng Catia nên phải cài Catia trước khi cài Delmia.
Hình như có cái gì đó sai sai...
:68:
Delmia có thể dùng hoàn toàn độc lập và mô phỏng riêng biệt, không cần đến CATIA

Last edited:
A

apollo0802

Author

Bạn nào xin link thì PM mình nhé. Hình như không post lên đây đươc thì phải. Phần mềm này down về cài thì được nhưng không có tài liệu. Khó xài lắm các bạn ah.

Z

zxchocopozx

Author

Bạn nào xin link thì PM mình nhé. Hình như không post lên đây đươc thì phải. Phần mềm này down về cài thì được nhưng không có tài liệu. Khó xài lắm các bạn ah.
Chào bạn mình cũng đang gặp vấn để về link vậy rất mong bạn giúp đỡ gửi link cho mình qua Email : introtrungduc@gmail.com
Thanks bạn

M

MinhHuu

Author
3D EXPERIENCE làm sao để cài đặt được vậy các bác? Nhờ các bác hướng dẫn em cài đặt phần mêm này với ạ. Email em: dauminhdong@gmail.com