Phần mềm SHOPMILL

Author
Mọi người cùng trao đổi cùng Phần mềm shopmill nha. ai biết phần mềm này thì cùng trao đổi nha

Ðề: Phần mềm SHOPMILL

Oh, CŨng mới được tiếp xúc phần mềm này. rất thân thiện mà. Ngoài ra con ShopTurn cho máy tiện nữa. Giao diện cũng khá trực quan, chẳng cần tài liệu đâu bạn ak

Mấy anh có phần mềm không share cho em xin với, em cũng nghe nói hay mà tìm để download tìm quài không ra, hìhi

hihi.em cũng mới dc học phần mềm này.
rất hay.tài liệu shopmill http://www.mediafire.com/view/?g81dnw6vizp4kl9
e
m có bộ cài ở trường về hưng kho cài được. hình như nó bản quyền sao ý.(ở trường em)

Đề nghị viết đúng nguyên văn tiếng Việt ! Sửa cho bác lần này :)

Last edited by a moderator:

Hì, cậu upload cho mình xin với. Có SHOPTURN không up cho mình với bạn nghen (tranphuctuong@gmail.com)
Ăn cắp bản quyền hen: Khi khởi động máy lên nó sẽ hiện ra bản có các thông tin bản quyền, cậu chụp lại là được. hì, cố gắng cậu nghen.

Last edited:

Huhu, không biết có upload lên chưa nữa, chứ đăng nhập vào thấy 2 bài delete với 1 bài Edit thì không biết sao nữa. Ai có cho mình xin với nghen.

------
Ngoài lề chút:
Mấy anh MOD đừng làm căng quá, chơi vậy mất khách.
Chúc mấy anh làm việc tốt.

NX

Member

shopmill và shopturn thì search google ra cả đống
mấy cái này ko có bẻ khóa, chỉ có đăng ký với serial và user name là ok
trên mạng cũng có vài cái acc là dùng dc đó
nếu ko có acc thì xài trial cũng dc 30 ngày lo gì.
nếu ko tìm dc link down thì lên trang chủ của bọn sx máy, hđh là có link down đó, cả document đó, đủ cả. ~.~

Nova

MES LAB Founder

Huhu, không biết có upload lên chưa nữa, chứ đăng nhập vào thấy 2 bài delete với 1 bài Edit thì không biết sao nữa. Ai có cho mình xin với nghen.

------
Ngoài lề chút:
Mấy anh MOD đừng làm căng quá, chơi vậy mất khách.
Chúc mấy anh làm việc tốt.
Bạn có đọc được nội dung đã xóa không mà biết căng hay không căng?

Rgs