Phát hành DVD Lập Trình Phay với Cimatron E11

Author
Chào tất cả các bạn,

Hôm nay tớ chính thức phát hành DVD Lập Trình Phay với Cimatron. Thông tin về nội dung DVD các bạn tham khảo thêm ở bài viết giới thiệu về bộ DVD này.

Giá và phương thức mua

• Giá cho bộ 2 DVD này là 500.000 VND (đã bao gồm phí vận chuyển)
  • Giảm giá 20% cho sinh viên hoặc mua theo nhóm từ 3 người trở lên
  • Giảm giá 15% cho khách mua cả 2 bộ DVD (Dựng hình + Lập trình). Như vậy, giá cho cả 2 bộ DVD nếu mua chung là 850.000 VND

Thanh toán bằng cách chuyển khoản theo thông tin tài khoản bên dưới :

1. Ngân hàng Đông Á EAB

• Người thụ hưởng : Hoàng Bảo Khương
  • STK : 0101676807
  • Chi nhánh Phú Nhuận
2. Ngân hàng Á Châu ACB

• STK : 94135179
  • Chi nhánh Tân Thuận – PGD Nhà Rồng
3. Ngân hàng Công Thương VietinBank

• STK : 711A59234226
4. Ngân hàng Ngoại Thương Vietcombank (VCB)

• STK : 0181003399235
  • Chi nhánh Nam Sài Gòn – PGD Nhà Rồng

Sau khi chuyển khoản, các bạn nhắn tin hoặc email cho tớ thông tin chi tiết về người mua hàng. Tớ sẽ trả lời email để xác nhận và gửi DVD ngay cho các bạn. Tuy nhiên, để bảo đảm thông tin đầy đủ nhất, các bạn nên điền vào form này (*).

Thông tin thêm

Bộ DVD được thực hiện hoàn toàn trên Cimatron E11 và ghi trên DVD Sony chất lượng cao. Sau khi mua, các bạn sẽ nhận được :

• Link download toàn bộ file bài tập và file kết quả để thực hành

Các bạn nên cài đặt phần mềm K-codec để xem clip đạt chất lượng cao nhất

* Thông tin các bạn cung cấp chỉ để dùng cho mục đích chăm sóc khách hàng như giải đáp thắc mắc, gửi clip mới … Tớ cam kết bảo mật thông tin này và sẽ không chia sẻ nó với bất kì bên thứ 3 nào khác
Xin chân thành cám ơn tất cả các bạn

Last edited:
Ðề: Phát hành DVD Lập Trình Phay với Cimatron E11

Anh nên up thêm một vài đoạn video cho mọi người tham khảo như kiểu Privew ấy
Chào tất cả các bạn,

Hôm nay tớ chính thức phát hành DVD Lập Trình Phay với Cimatron. Thông tin về nội dung DVD các bạn tham khảo thêm ở bài viết giới thiệu về bộ DVD này.

Giá và phương thức mua

• Giá cho bộ 2 DVD này là 500.000 VND (đã bao gồm phí vận chuyển)
  • Giảm giá 20% cho sinh viên hoặc mua theo nhóm từ 3 người trở lên
  • Giảm giá 15% cho khách mua cả 2 bộ DVD (Dựng hình + Lập trình). Như vậy, giá cho cả 2 bộ DVD nếu mua chung là 850.000 VND

Thanh toán bằng cách chuyển khoản theo thông tin tài khoản bên dưới :

1. Ngân hàng Đông Á EAB

• STK : 0101676807
  • Chi nhánh Phú Nhuận
2. Ngân hàng Á Châu ACB

• STK : 94135179
  • Chi nhánh Tân Thuận – PGD Nhà Rồng
3. Ngân hàng Công Thương VietinBank

• STK : 711A59234226
4. Ngân hàng Ngoại Thương Vietcombank (VCB)

• STK : 0181003399235
  • Chi nhánh Nam Sài Gòn – PGD Nhà Rồng

Sau khi chuyển khoản, các bạn nhắn tin hoặc email cho tớ thông tin chi tiết về người mua hàng. Tớ sẽ trả lời email để xác nhận và gửi DVD ngay cho các bạn. Tuy nhiên, để bảo đảm thông tin đầy đủ nhất, các bạn nên điền vào form này (*).

Thông tin thêm

Bộ DVD được thực hiện hoàn toàn trên Cimatron E11 và ghi trên DVD Sony chất lượng cao. Sau khi mua, các bạn sẽ nhận được :

• Link download toàn bộ file bài tập và file kết quả để thực hành

Các bạn nên cài đặt phần mềm K-codec để xem clip đạt chất lượng cao nhất

* Thông tin các bạn cung cấp chỉ để dùng cho mục đích chăm sóc khách hàng như giải đáp thắc mắc, gửi clip mới … Tớ cam kết bảo mật thông tin này và sẽ không chia sẻ nó với bất kì bên thứ 3 nào khác
Xin chân thành cám ơn tất cả các bạn

Author

Hi các bạn,

Mình post lên 2 clip về phần Toolpath Templete trong DVD Lập Trình Với Cimatron. Đây là một tính năng rất hay để tăng năng suất gia công. Vấn đề mình muốn nhấn mạnh ở đây là Templete không dễ làm vì có nhiều ràng buộc, trong clip mình cố tình để xảy ra những lỗi và các khắc phục lỗi để các bạn có thể hiểu rõ và áp dụng hiệu quả hơn (chứ nếu làm demo thì mình đã lựa tình huống dễ để làm cho nhanh rồi).

Qua nước ngoài thấy họ áp dụng cái này rất tốt nên cũng muốn show ra cho các bạn. Hy vọng sẽ giúp được các bạn khi làm việc với Cimatron

[video=youtube;ZoSMFhdutQA]
&list=PLkJudB2HbYpVMRkWERZ9nXP2Wd4lp8nDW[/video]​

Last edited:

Em thấy Cim lập trình bắt buộc phải chọn Boundray thì dao mới hiểu vùng gia công, Ở NX em thấy chỉ cần chọn face là nó tự hiểu vùng gia công, có cách nào khắc phục không anh
Hi các bạn,

Mình post lên 2 clip về phần Toolpath Templete trong DVD Lập Trình Với Cimatron. Đây là một tính năng rất hay để tăng năng suất gia công. Vấn đề mình muốn nhấn mạnh ở đây là Templete không dễ làm vì có nhiều ràng buộc, trong clip mình cố tình để xảy ra những lỗi và các khắc phục lỗi để các bạn có thể hiểu rõ và áp dụng hiệu quả hơn (chứ nếu làm demo thì mình đã lựa tình huống dễ để làm cho nhanh rồi).

Qua nước ngoài thấy họ áp dụng cái này rất tốt nên cũng muốn show ra cho các bạn. Hy vọng sẽ giúp được các bạn khi làm việc với Cimatron

[video=youtube;ZoSMFhdutQA]
&list=PLkJudB2HbYpVMRkWERZ9nXP2Wd4lp8nDW[/video]​

Author

Dù ghi là Optional nhưng trong đa số tình huống, người dùng phải chọn Boundary nếu như không muốn Cimatron chạy "sảng" :D Và hình như là không có cách nào khắc phục bạn à