phim tắt trong Spaceclaim

• Thread starter maru-design
  • Ngày mở chủ đề
M

maru-design

Author
Mọi người cho mình hỏi muốn thiết lập phím tắt theo ý mình trong Spaceclaim 2009 thì vào thiết lập ở đâu vậy. Cảm ơn mọi người.:41:

S

SpaceClaim

Author
Ðề: phim tắt trong Spaceclaim

Mọi người cho mình hỏi muốn thiết lập phím tắt theo ý mình trong Spaceclaim 2009 thì vào thiết lập ở đâu vậy. Cảm ơn mọi người.:41:
Chào bạn!

Theo mình,trong SpaceClaim bạn chỉ có thể thiết lập phím tắt ở một số lệnh như: Zoom, Spin, Pan.

Bạn có thể vào SpaceClaim Options --> Navigation.

Còn lại thì theo mặc định của nhà sản xuất.

- Điểm khác biệt ở SpaceClaim là ngoài việc dùng phím tắt,chúng ta còn có thể dùng chuyển động của con chuột để thực thi lệnh (tương tự như dùng phím tắt)

- Bạn có thể tìm hiểu rỏ hơn cách di chuyển chuột để tạo lệnh tắt tại:

http://forum.vinamech.com/threads/5211-
-touch-gestures
.

Last edited by a moderator:
M

maru-design

Author

thằng Spaceclaim này mà thiết lập được phím tắt theo ý mình thì thật tuyệt, thật đáng tiếc.Nhưng phương pháp di chuột cũng rất hay. Cảm ơn bạn nhé. À bạn có link dowload phiên bản 2009 + hay 2009++ cho mình xin với. Email của mình là : Sonthanh.cam@gmail.com
cảm ơn bạn nhiều.:41:

S

SpaceClaim

Author

thằng Spaceclaim này mà thiết lập được phím tắt theo ý mình thì thật tuyệt, thật đáng tiếc.Nhưng phương pháp di chuột cũng rất hay. Cảm ơn bạn nhé. À bạn có link dowload phiên bản 2009 + hay 2009++ cho mình xin với. Email của mình là : Sonthanh.cam@gmail.com
cảm ơn bạn nhiều.:41:
Chào bạn!
Nếu bạn thật sự quan tâm, hãy PM cho mình Email và số Điện thoại của bạn.

Thân!

M

maru-design

Author

Chào b[FONT=&quot]ạn thật sự mình rất quan tâm đến thằng Spaccelaim này, nếu bạn có setup spaceclaim2009+ hay 2009++ cho mình xin một bản. Xin cảm ơn bạn nhiều.[/FONT]
[FONT=&quot]Email của mình là : sơnthanh.cam@gmail.com[/FONT]
[FONT=&quot]ĐT: 01255012359[/FONT]