phần mềm plc GX developer v8.0

• Thread starter huonghc
  • Ngày mở chủ đề
H

huonghc

Author
các anh giúp em với em vừa tải phần mềm GX DEVELOPER V8.0 của MITSU và cài đặt rùi .nhưng khi em lập trình song thì không thể lưu lại được ,khi em lưu thì hiện ra dòng chữ '' ladder not converted.are you sure you want to delete the unconverted ladder ?''.''yes or no''.chon no thi không thể lưu được còn chọn yes thì lưu được nhưng khi mình mở bản vừa lưu ra thi bị xóa sạch không còn gì cả .anh nào biết trả lời giúp em với.

Ðề: phần mềm plc GX developer v8.0

bạn lập trình bị sai nên nó báo như vậy đấy!

H

huonghc

Author

ừ mình cám ơn bạn mình vưa tải về nên không biết sử dụng mấy bạn có tài liệu hướng dẫn sử dụng không chia sẻ cho mình với để mình hiêủ hơn về phần mềm và từ đó lập trình không bị sai .mình cần hiểu và phải lập trình được nếu không muốn bị mất việc .bạn cố gắng giúp mình với nhé

V

vu phong

Author

Bạn viết chương trình xong phải convert nó mới lưu được.
viết xong bạn nhấn F4 rồi save ok ngay

ừ mình cám ơn bạn mình vưa tải về nên không biết sử dụng mấy bạn có tài liệu hướng dẫn sử dụng không chia sẻ cho mình với để mình hiêủ hơn về phần mềm và từ đó lập trình không bị sai .mình cần hiểu và phải lập trình được nếu không muốn bị mất việc .bạn cố gắng giúp mình với nhé
trong này có nè bạn http://www.meslab.org/mes/threads/9...ve-plc-suu-[MEDIA=youtube]a-duoc[/MEDIA].html