Rất mong được sự giúp đỡ về CIMCO EDIT V6

Author
Hiện nay do nhu cầu trong công việc nên em cần phầm mềm CIMCO EDIT V6 để mô phổng chương trình Macro. Mấy Bác ,mấy anh nào có làm ơn cho em xin, nếu có thể được thì gửi vào email : Quockhanh52@yahoo.com. em xin chân thành cám ơn ạ

Ðề: Rất mong được sự giúp đỡ về CIMCO EDIT V6

Hiện nay do nhu cầu trong công việc nên em cần phầm mềm CIMCO EDIT V6 để mô phổng chương trình Macro. Mấy Bác ,mấy anh nào có làm ơn cho em xin, nếu có thể được thì gửi vào email : Quockhanh52@yahoo.com. em xin chân thành cám ơn ạ
Cậu lên Google search ra cả đống có cả thuốc luôn.

psh

Đã gửi cho Bác. Bác check mail nhé !

Author

em cám ơn Bác nhiều. nhưng phần mềm bị lỗi không chuyển chương trình sang máy trung tâm gia công được Bác ơi. bác có cách nào chỉ giúp em . em cảm ơn ạ

iPumpkin

<center><b>CAM Programmer</b></center>

em cám ơn Bác nhiều. nhưng phần mềm bị lỗi không chuyển chương trình sang máy trung tâm gia công được Bác ơi. bác có cách nào chỉ giúp em . em cảm ơn ạ
Để truyền được chương trình sang máy CNC thì phải setting cho cổng Port truyền, thường là giá trị baurate, bit chẳn lẽ....CIMCO có hệ thống hổ trợ bằng file pdf online rất hay:

http://www.cimco.com/docs/cimco_edit/v6/en/#PortSetup

H

huyencoi

a oi em dang dung con may okuma cua nhat ban san xuat nam 1988 em truyen cimcoedit v6 vao may cnc hok truyen duoc anh giup em voi em cam on a

em dùng Cimco edit v6 để mô phỏng đường chạy dao, nhưng khi mô phỏng thì nó cứ chạy từ cuối chương trình chạy lên làm em rất khó quan sát, bác nào biết lỗi tại sao chỉ em với ạ?!

em thử nhưng không được, cứ chạy mô phỏng là nó mô phỏng từ dưới lên, bác xem có cách nào khắc phục chỉ em với, em cảm ơn

Kokono

Gỡ CIMCO-EDIT ra rồi cài lại là nhanh nhất.