Sản phẩm của NX

D

duck45

Ðề: Sản phẩm của NX

LInk ngày trước anh up bị chết hết rồi .bây giờ em cũng đang tìm hiểu NX .anh có thể up lại link ko ạ.cám ơn anh rất nhiều .

R

ronglua0209

Em cảm thấy bác vẽ rất tuyệt,em rất muốn học theo vẽ nhưng link bác up bị teo rồi,mong bác tranh thủ up cho mọi người cùng học với nhé,chúc bác sức khỏe

S

styling

có bạn nào biết về modul STYLING trong NX không nhỉ ?

Mình mới học design với NX, ngắm sản phẩm của mọi người lâu rồi hôm nay mới có sản phẩm của mình. Rất mong được học hỏi từ các cao thủ. Đây là nắp trên buồng bơm cánh dẫn và tay vặn van hơi nồi hơi. Nhất định thời gian tới sẽ có nhiều sản phẩm hơn nữa :D

Không có hình hoành tráng, chỉ có cái này góp vui cùng bà con cô bác gần xa :5:
Mô hình cây nấm

Chìm nổi trong thế giới CAD, hôm nay có được chút ít thành quả nên khoe với anh em để lấy niềm vui to hơn chút. Sau vụ con gorila 1 mặt, sau 1 năm nhìn lại thấy nó không được chi tiết, hôm nay ra mắt mọi người cánh tay imrod. (x_t đính kèm)

File x_t : https://www.mediafire.com/?71ekrdx3pr3mwj7
Chú ý: Không phải tất cả công việc đều làm trong NX, mà ở đây mình dùng nhiều thể loại cad, post lên để xem chơi thôi

Chìm nổi trong thế giới CAD, hôm nay có được chút ít thành quả nên khoe với anh em để lấy niềm vui to hơn chút. Sau vụ con gorila 1 mặt, sau 1 năm nhìn lại thấy nó không được chi tiết, hôm nay ra mắt mọi người cánh tay imrod. (x_t đính kèm)

File x_t : https://www.mediafire.com/?71ekrdx3pr3mwj7
Chú ý: Không phải tất cả công việc đều làm trong NX, mà ở đây mình dùng nhiều thể loại cad, post lên để xem chơi thôi
Về khoản này NX thua chặt 3D MAX và MAYA bác ạ

Max và maya cũng chưa thể làm chi tiết được :d Gọi là ra hình thôi, vẫn phải qua vài phần mềm nữa thì mới được mặt ít parting line thế này

T

trana0104

Có bạn nào đã sử dụng QUICK ELECTROE DESIGN chưa? Có thể giúp mình cách cài đặt với!
THANKS ALL!!!

Chào mọi người
mình là 1 thành viên rất mới của diễn đàn rất mong . được sư giúp ⇒ của mọi người . Mình làm công ty Samsung về mảng CNC (chỉ là vận hành máy thôi > .
Nhưng mình rất thích lập trình CNC. Nên rất Mong các đàn anh trong nghề giúpđỡ

Mình duoc biet cac ky su o day lap trinh tren phan mem NX.nhung ma mih chang biet gi ve nx,chang biet lay phan mem o dau.nen nho moi nguoi giup do.xin cam on