Solidworks và sản phẩm !

Ðề: Solidworks và sản phẩm !

Làm thế nào để gửi file oto này lên vậy bạn? Thực ra đây chỉ là mẫu xe đồ chơi ở nhà mình thôi. Do chưa có kinh nghiệm nên trình tự vẽ còn lung tung và còn một số lỗi chưa khắc phục được. Anh em đừng cười. Thân! ^^

Mình đã gửi mail cho bạn. Up lên cho mọi người giùm mình luôn nhé! Thân! ^^

Last edited:

Hic, sorry bác và mọi người, em chưa cài SW2010, của em mới 2009, hic hic, chán ghê ko suppress được cho file nhỏ gọn, mọi người down tạm link hơi nặng chút xíu. Lần nữa thay mặt anh em cám ơn bác hoanglongpt
http://www.mediafire.com/?rwm2wznnm20

nguyenthai_ind

<b>Mesian Friendly Club</b>

Lâu rồi không lên, em đang làm vài mô hình về nhà...không thuộc lĩnh vực cơ khí, không biết có cho lên đây cho mọi người ngắm được hem...

T

tech

Ðề: Re: Solidworks và sản phẩm !

Last edited by a moderator:
T

tech

Mình cũng chỉ học từ các pro trên 4rum ah

T

tech

TAMAC

Active Member

Đồng hồ vẽ quá đẹp, tớ rất thích phần dây đeo có khắc tên (Hoàng), có 1 số tiểu tiết chỉnh thêm: 8h15 thì kim giờ phải qua khỏi số 8 nằm khoảng 1/4 giữa 8 và 9, thường đồng hồ đeo tay trái nên núm vặn điều chỉnh phải ở phía đối diện (?)

T

tech

Đồng hồ vẽ quá đẹp, tớ rất thích phần dây đeo có khắc tên (Hoàng), có 1 số tiểu tiết chỉnh thêm: 8h15 thì kim giờ phải qua khỏi số 8 nằm khoảng 1/4 giữa 8 và 9, thường đồng hồ đeo tay trái nên núm vặn điều chỉnh phải ở phía đối diện (?)

THANKS CẬU NHA , DO MÌNH KHÔNG ĐỂ Ý CHỈNH DECAL NÊN CẬU NHÌN NÓ HỞI NGƯỢC DÙ SAO CŨNG THANKS CẬU VÌ ĐÃ NHẮC NHỠ .MÌNH CHỈNH LẠI RỒI ĐÓ 2 GIỜ KÉM 15 PHẢI KHÔNG

M

manhctd06

Ðề: Dàn áo xe Wave

bác the_rock pro quá
bác cho em xin mấy cái file part dàn áo xe wave được ko
mail của em: manhctd06@gmail.com
thank bác nhiều!!!!!:43::43::43::43::43:

N

nguyentrang

Chị ơi. Phân biệt một chút chứ. Đây là AFF CUP mà. Chị nên thêm vài từ đó vào nữa chứ nhỉ. Bao giờ đạt nốt SEAGAME thì hay lắm nhờ!
tuyệt quá! em mới học SW.Anh vẽ tốt thật..co gì gửi cho em file với..thanks nhìu:77:

N

nguyentrang

hi..Cháu mới tham gia diễn đàn và mới học SW...sản phẩm đầu tay của cháu