SpaceClaim Traceparts

bin273

Author
Sau khi xem Chyên Mục: Phân Tích,Tính Toán Mặt Phân Khuôn, em thấy có SpaceClaim TraceParts là nơi chứa rất nhiều chi tiết máy đã vẽ sẵn cũng như thư viện ốc vít. Nhưng sau 1 tuần tìm kiếm trên mạng thì em tìm ra TraceParts 2.6.1, đúng là 1 kho thư viện chi tiết máy, nhưng ko có xxxx nên chỉ dùng được 10 ngày, em tìm thêm vài ngày thì có tìm ra Traceparts 2.3, nhưng bản này ko kết nối với SpaceClaim được. Các bác có thể giúp em tìm SpaceClaim TraceParts được ko. Nếu có thêm thư viện này thì thiết kế SC sẽ tốt hơn nhiều.
Cảm ơn các bác trước. Hi hi
:3: :3: :3: :3: :3: :3: :3: :3: :3: :3: :3: :3: :3: :3: :3: :3: :3: :3: :3: :3: :3:

bin273

Author
Ðề: SpaceClaim Traceparts

Ôi, không lẽ mọi người bất lực với cái traceparts này rồi sao. Haizz, buồn ghê. Các bác có thư viện ốc, vít, tán ....v ...v dành cho spaceclaim ko thì chỉ cho em với. Mục đích cuối cùng của em chỉ là cần thư viện thôi, mong mọi người chỉ giáo cho em.

M

mamoto

gì chứ TRACEPARTS 2.6.2 mình đang dùng nè.
có cần phải {spam}{spam}{spam}{spam}{spam} creo gì đâu. hôm rồi Hãng TRacepart còn gửi cho mình nguyên một DVD bộ cài, xài thỏa mái, không giới hạn . thư viện nhiều tuyệt vời dùng thích lắm,nhưng chắc bây giờ chẳng còn ai quan tâm tới nó nữa vì không thấy ai hỏi gì cả.
[ANH]A188_4E4CD915[/ANH]

M

mamoto

ồ vậy ư! thật khó có thể thuận tiện khi bất cứ lúc nào cần dùng cũng phải online!! download từ email, extract... rất bất tiện.

P

phanxuantuan

có cần phải {spam}{spam}{spam}{spam}{spam} creo gì đâu. hôm rồi Hãng TRacepart còn gửi cho mình nguyên một DVD bộ cài, xài thỏa mái, không giới hạn . thư viện nhiều tuyệt vời dùng thích lắm,nhưng chắc bây giờ chẳng còn ai quan tâm tới nó nữa vì không thấy ai hỏi gì cả.
[ANH]A188_4E4CD915[/ANH]
Ô, chào anh mamoto, anh cho em hỏi làm cách nào để request được cả đĩa full license tử traceparts.net về vậy ạ!?

V

Vietcadteacher

Chào anh mamoto, xin hỏi anh ở đâu, có thể copy cho mình 1 đĩa được không, mình đang ở TPHCM, sẽ hậu tạ

prosicky

Active Member

[ANH]A188_4E4CD915[/ANH]
Bác có thì cho em mượn hoặc mua lai (nếu bác không cần đến nó nữa) có được không ah?
Em rất cần vì công việc của em có liên quan rất nhiều đến nó.
Thank bác trước!