Tổ chức nhóm học proengineer 5.0 tại hà nội.

• Thread starter ngoduydung
  • Ngày mở chủ đề
N

ngoduydung

Author
Chào các bác. E mới học Pro 1 thời gian nên còn rất nhiều bỡ ngỡ. E hiện đang đi làm, e làm về khuôn mẫu, chạy máy cnc và cắt dây. E mới áp dụng pro vào vẽ thôi nên còn nhiều rất nhiều điều không hiểu. E thấy có rất nhiều người dùng pro. Trên diễn đàn có rất nhiều cao thủ, cũng như các bạn sv mới hoặc đã dùng thành thạo. Nếu mọi người có thể tổ chức nhóm để trao đổi, thảo luận kinh nghiệm dùng cũng như thiết kế khuôn mẫu để nâng cao khả năng thì tốt quá. Nếu các bác ở hà nội, có nhóm nào học hoăc thành lập nhóm có thể cho e tham gia với. Cảm ơn các bác.

E tên là: Ngô Duy Dũng.
Sdt: 0975385153.
E o ngay cầu Vĩnh Tuy ag.

N

ngoduydung

Author
Ðề: Tổ chức nhóm học proengineer 5.0 tại hà nội.

Sao không có ai hưởng ứng ah.:46::46:

Sao không có ai hưởng ứng ah.:46::46:
Cái gì cũng phải từ từ bạn ạ, có thể mọi người đang bận nên chưa đọc được bài viết của bạn mình nghĩ phong trào về pro/e ngoài đó cũng tương đối, khi muốn bắt đầu 1 cái gì đó cũng cần có thời gian và tìm hiểu xung quanh, nếu có cơ hội vào TP HCM cho bạn tha hồ học hỏi.

N

ngoduydung

Author

Vâng. Cảm ơn a thaihung_2606. Tại vì chỗ e làm không ai dùng pro, ko ai thiết kế cả nên nhiều chỗ không hiểu không biêt thê nào nên thường rơi vào chỗ bí. Có j mong mọi người chỉ giáo giúp e. Cảm ơn bài viết của a.

Mình tham gia nhé, Mình cũng có chút kiến thức về Pro/E, hy vọng được đóng vai trò hướng dẫn.
Hiện đang mình đang ở Gia Lâm, rảnh ngày chủ nhật hàng tuần (thường là vậy), ai đứng lên làm nhóm trưởng và thu xếp lịch sinh hoạt đi, hy vọng địa điểm sinh hoạt ở Gia Lâm.

N

ngoduydung

Author

Vậy thì tốt quá. Cảm ơn anh đã tham gia. Thế là đã có một cao thủ bậc thầy.

N

ngoduydung

Author

Anh haith2407 ah. Anh có thể để lại số di động được không. Có gì anh em mình tiện liên lạc. Cảm ơn anh.

N

ngoduydung

Author

Đúng rồi đấy. Thêm một phiếu bầu cho anh Hải. :41: Mọi người bầu anh Hải làm nhóm trưởng nha.
Mọi người nên để lại mail và số điện thoại để tiện liên lạc chứ. Mong mọi người tham gia nhiệt tình.

Last edited by a moderator: