Tài liệu công nghệ ép nhựa (Modern Plastics Handbook)

• Thread starter Mr Xuan
  • Ngày mở chủ đề
Sao không giải nén được bác nhỉ. Nó cứ báo phải chỉ rõ file nguồn.
Chắc bạn chưa down đủ hết các phần sao giải nén được, trang ziddu mình không down được mới chán chứ. Tốc độ dưới 5Kb/sec cứ gần xong lại hỏng:13:

H

huyhoang_ht2

Author
Mình đang tìm hiểu về máy ép nhựa nhưng chưa biết sẽ tìm hiểu như thế nào,rất mong sự giúp đỡ của mọi người.Cụ thể thầy giáo cho bọn mình lắp giáp cái máy ép nhựa đơn giản của các anh khóa trước ,nhưng chỉ lắp vào không thì chảng có gì,quan trọng làm thế nào cho nó chạy và muốn cho nó chạy được thì làm nhứng gì.Tài liệu của anh Xuân là tiếng anh,nó chính là cơ sở đâu tiên mình có được,mình đang cố gắng dịch nó và hy vọng ai đó hiểu hơn về nó giúp hoàn thành chi tiết bản dịch mình chân thành cám ơn.

N

ngochieu_spkt0409

Author
Ðề: Tài liệu công nghệ ép nhựa (Modern Plastics Handbook)

Link die rồi các bác ơi. Minh down không được. Anh em cho lại mình đi. Mình đang rất cần.

A

aoeonline

Author

Mình đang tìm hiểu về máy ép nhựa nhưng chưa biết sẽ tìm hiểu như thế nào,rất mong sự giúp đỡ của mọi người.Cụ thể thầy giáo cho bọn mình lắp giáp cái máy ép nhựa đơn giản của các anh khóa trước ,nhưng chỉ lắp vào không thì chảng có gì,quan trọng làm thế nào cho nó chạy và muốn cho nó chạy được thì làm nhứng gì.Tài liệu của anh Xuân là tiếng anh,nó chính là cơ sở đâu tiên mình có được,mình đang cố gắng dịch nó và hy vọng ai đó hiểu hơn về nó giúp hoàn thành chi tiết bản dịch mình chân thành cám ơn.
minh co tap tai lieu ve klhuon nhua bao gom ca tai lieu ve may ep nhua.
ban xem kham khao nha
minh cung dang lam bai tap lon ve khuon ep nhua
bac nao co tai lieu hay cho minh xin voi nha
link down ne ban
http://www.mediafire.com/myfiles.php

Computer_tsv !!!!
bạn cho link nhầm rùi !!!!! " http://www.mediafire.com/myfiles.php "
đây ko phai link down mà bạn chỉ copy đường link My files của bạn . Mong bạn sửa lại nha!!!

Last edited by a moderator:
L

luan12c4

Author

ai có tài liệu về cấu tạo máy ép nhựa ? Mô phỏng ? ai có pmmm nha
Email :luan_daika1990@yahoo.com

V

vmt12b

Author

:1: bạn nào có tài liệu về máy ép và khuôn nhựa cho mình xin nha, mình xem mấy bài rồi nhưng mà sao ko down được tài liệu, Thanks ! email : vmt_12b@yahoo.com

3

3DPLUS

Author
Các bạn cần thì nhắn tin vô trang cá nhân của mình, mình gửi cho ít tài liệu đã scan lên file pdf nha. Mình chuyên về tạo mẫu 3D, nên cũng rành chút về khuôn ép nhựa!