Tặng anh em video học mastercam 9

bác ới soa doawload về video nào củng giống nhau thế. và có fỉe ko giải nén được.

T

tihon1

bác ới soa doawload về video nào củng giống nhau thế. và có fỉe ko giải nén được.
Bạn download tất cả 14 file và để trong cùng một thư mục, rồi lúc đó giải nén ra là có thể xem được video mà:78:

Cảm ơn thehk3 nhiều, video của bạn thật lả tuyệt .

V

vannam

video của bạn hay quá, bạn có còn nữa không up nên đi nhé.

D

duyquangco04043

bạn ơi hình như part 12 hỏng rồi bạn có thể up lại được không,mình đang rất cần tài liệu này.Cảm ơn bạn nhiều

N

nguyenbahoc

Ðề: Tặng anh em video học mastercam 9

Mình đã load hết được về nhưng khi giải nén nó báo thiếu part 2_02. Tất nhiên mình vẫn giải nén được và dùng được. Nhưng không biết có thiếu cái gì không nữa. Chắc là không được đầy đủ các phần. Bạn Thehk3 thử xem lại giúp mình được không. Cảm ơn cậu nhiều lắm.

bạn bá học làm thế nào mà giả nén được chỉ mình với.minh giải nén thì báo lỗi phải chèn part13 vao.cảm ơn bạn

bạn bá học làm thế nào mà giả nén được chỉ mình với.minh giải nén thì báo lỗi phải chèn part13 vao.cảm ơn bạn
Download lại rồi thử xem nào, có thể part13 của bạn khi down về tên nó khác (không phải là part13 - lỗi này do down vài lần mới được, lần sau IDM thêm đuôi gì đó đê phân biệt với cái đầu tiên), bản này mình down và giải nén bình thường không vấn đề gì đâu.

Y

yukinohana

Anh có thể up lại part 3,4 và 11 đc ko..các part này bị die hết rùi..hichic...em đang rất càn tài liệu này...thank anh trước nhé!!!:53::53::53:

Hiện mình có file torrent Mastercam V9,và link mediafire bạn nào cần thì PM để lại địa chỉ mail cho mình nhé.
Thân mến.

Last edited:

Hiện mình có file torrent Mastercam V9,và link mediafire bạn nào cần thì PM để lại địa chỉ mail cho mình nhé.
Thân mến.
sao bác không post lên đây cho anh em ai cần tham khảo thì down về
như vậy sẽ tiết kiệm thời gian của bác hơn.......
[MARQUEE]tất cả vì cộng đồng cơ khí mà[/MARQUEE]

V

Vi3tlee

Re: Ðề: Tặng anh em video học mastercam 9

@linkinpark
bạn cho mình link này nhé
thanks
vlehuu17@gmail.com

@talalevan
ban post lai link part 3,4,11 được không!

Last edited by a moderator:
L

Luanthanh

Anh có thể gửi cho em part 3,4,11 được không? Link dead hết rồi, em thấy cái này rất hay. Mail của em là thanhluanbkdn2006@gmail.com. Cảm ơn anh nhiều!

V

VNMD01

Bạn gửi cho mình với. Mail:vnmd001@yahoo.com

Last edited:
O

onglaodangca

Bác shachoo up lại part 3, 4 và 11 cho bọn em với, link của mấy part này die mất rồi....:26::105:

T

toandhck4a

anh Hiếu có mấy video hay đó nhưng gio em đang dùng mastercam X nên dao diện khác quá.em không biết có thể thực hành tới đâu đây.em cảm ơn anh nha