Tất cả tài liệu kỹ thuật CAD CAM miễn phí

neverlose

<b>we only here today</b>
Author
Tất cả tài liệu đều được cung cấp dưới dạng thư mục để mọi người dễ down và tiết kiệm thời gian nhất, gồm các tài liệu phổ thông và không chuyên, phổ thông gồm các phần mềm mastercam solidworks, proengineer, catia, Inventor, không phổ biến gồm Visi, Ansys, Abaqus,... Tất cả được trình bày dưới dạng link mediafire.

Do đường dẫn chưa hiệu chỉnh cụ thể cho từng trang mọi người vào đây chọn tài liệu mình cần tương ứng.
TRỌN BỘ TÀI LIỆU CAD CAM MIỄN PHÍ ( CÓ LINKDOWN)

Trọn bộ tài liệu ansys

Để có đủ kiến thức kĩ năng làm việc về ansys yêu cầu bạn hiểu rõ hiểu kĩ tường tận về nhiều vấn đề liên quan để có thể kiếm soát, thiết lập chúng. Việc bạn tìm cho mình trọn bộ tài liệu ansys không phải quá khó, nhưng đôi khi đều này làm bạn […]

Trọn bộ tài liệu Unigraphics Nx

Để có đủ kiến thức kĩ năng làm việc về Unigraphics Nx yêu cầu bạn hiểu rõ hiểu kĩ tường tận về nhiều vấn đề liên quan để có thể kiếm soát, thiết lập chúng. Việc bạn tìm cho mình trọn bộ tài liệu Unigraphics Nx không phải quá khó, nhưng đôi khi đều […]

Trọn bộ tài liệu Autocad

Để có đủ kiến thức kĩ năng làm việc về Autocad yêu cầu bạn hiểu rõ hiểu kĩ tường tận về nhiều vấn đề liên quan để có thể kiếm soát, thiết lập chúng. Việc bạn tìm cho mình trọn bộ tài liệu Autocad không phải quá khó, nhưng đôi khi đều này làm bạn […]

Trọn bộ tài liệu catia

Để có đủ kiến thức kĩ năng làm việc về catia yêu cầu bạn hiểu rõ hiểu kĩ tường tận về nhiều vấn đề liên quan để có thể kiếm soát, thiết lập chúng. Việc bạn tìm cho mình trọn bộ tài liệu catia không phải quá khó, nhưng đôi khi đều này làm bạn […]

Trọn bộ tài liệu creo

Để có đủ kiến thức kĩ năng làm việc về creo yêu cầu bạn hiểu rõ hiểu kĩ tường tận về nhiều vấn đề liên quan để có thể kiếm soát, thiết lập chúng. Việc bạn tìm cho mình trọn bộ tài liệu creo không phải quá khó, nhưng đôi khi đều này làm bạn […]

Trọn bộ tài liệu inventor

Để có đủ kiến thức kĩ năng làm việc về inventor yêu cầu bạn hiểu rõ hiểu kĩ tường tận về nhiều vấn đề liên quan để có thể kiếm soát, thiết lập chúng. Việc bạn tìm cho mình trọn bộ tài liệu inventor không phải quá khó, nhưng đôi khi đều này làm bạn […]

Trọn bộ tài liệu Mastercam

Để có đủ kiến thức kĩ năng làm việc về Mastercam yêu cầu bạn hiểu rõ hiểu kĩ tường tận về nhiều vấn đề liên quan để có thể kiếm soát, thiết lập chúng. Việc bạn tìm cho mình trọn bộ tài liệu Mactercam không phải quá khó, nhưng đôi khi đều này làm bạn […]

Trọn bộ tài liệu ProE

Để có đủ kiến thức kĩ năng làm việc về ProE yêu cầu bạn hiểu rõ hiểu kĩ tường tận về nhiều vấn đề liên quan để có thể kiếm soát, thiết lập chúng. Việc bạn tìm cho mình trọn bộ tài liệu ProE không phải quá khó, nhưng đôi khi đều này làm bạn […]

Trọn bộ tài liệu solidworks

Để có đủ kiến thức kĩ năng làm việc về solidworks yêu cầu bạn hiểu rõ hiểu kĩ tường tận về nhiều vấn đề liên quan để có thể kiếm soát, thiết lập chúng. Việc bạn tìm cho mình trọn bộ tài liệu solidworks không phải quá khó, nhưng đôi khi đều này làm bạn […]

• [*=center]

Bài tập thực hành lập trình tiện và phay trên Proe 5

• [*=center]Free!
    [*=center]

Hướng dẫn gia công cơ bản trên powermill

• [*=center]Free!
    [*=center]

Tài liệu miễn phí về thiết kế trên unigraphics nx5

• [*=center]Free!
    [*=center]

Tài liệu artcam cơ bản miễn phí

• [*=center]Free!
    [*=center]

Tài liệu Inventor tổng hợp

• [*=center]Free!
    [*=center]

Thiết kế Catia miễn phí

• [*=center]Free!
    [*=center]

Tài liệu Gia công Visi link mediafire

• [*=center]Free!
    [*=center]

Khuôn Moldwizard NX

• [*=center]Free!
    [*=center]

Thiết kế khuôn Siemens NX

• [*=center]Free!
    [*=center]

Thiết kế khuôn Creo Parametric

• [*=center]Free!
    [*=center]

Tài liệu thiết kế khuôn solidworks-Solidworks Moldtool

• [*=center]Free!
    [*=center]

Tài liệu solidworks plastic (Phân tích dòng chảy nhựa)

• [*=center]Free!
    [*=center]

Tài liệu hướng dẫn mô phỏng Solidworks

• [*=center]Free!
    [*=center]

Giáo trình Solidworks

• [*=center]Free!
    [*=center]

Khuôn mẫu nhựa

• [*=center]Free!
    [*=center]

Giáo trình lý thuyết và thực hành Rapidform

• [*=center]Free!
    [*=center]

Tài liệu mastercam X8-Cắt dây

• [*=center]Free!
    [*=center]

Tài liệu mastercam phay 2d 3d cơ bản miễn phí

• [*=center]Free!
    [*=center]

Giáo trình tài liệu tự học Rapidform thiết kế ngược

• [*=center]Chi tiết
    [*=center]

Hướng dẫn tự học Jdpaint

• [*=center]Chi tiết

Nếu bạn cần bất kì tài liệu miễn phí nào khác có thể yêu cầu lên đây.

Bạn cho mình xin bộ tài liệu của Autocad, Solidworks, Mastercam và Unigraphics nhé :D
Mình cảm ơn :p

H

hoangmanhduc

mình muốn xin các bạn phân mêm cmm manager , đây là phần mềm ứng dụng cho máy đo không gian 3 chiều,
Và xin hỏi có ai biết về lập trình cho may cmm không, và pro/engineer nào? có phần modun cmm,
xin cảm ơn và mong được sự giúp đỡ