Thành lập hội CAD CAM tại TP.HCM

• Thread starter thanhhung08
  • Ngày mở chủ đề
Ðề: Thành lập hội CAD CAM tại TP.HCM

Mình sẽ tham gia cho hội xôm tụ mặc dù không làm về mảng này, hi vọng được giao lưu và chẳng ai chết hay bị thương vì biết thêm điều hay.
phan viết phước
0977 827 227
vietphuock04@gmail.com

Chúc hội thành công.

Tình hình là ngày mai AQ sẽ tới trễ một chút.

Hi vọng là tới kịp nghe thuyết trình 10 Slide của anh [MENTION=43057]phuc.dh[/MENTION]

^_^

Chào
Cũng muốn tham dự với anh em mà hiện đang ở Đà nẵng, thôi chúc anh em gặp nhau vui vẻ nhé, nếu có nhậu thì nhờ vietphuoc04 uống giùm anh 01 ly:4:.

Mong có hình ảnh của anh Phúc cho trực quan ,
Nói chung buổi offline thành công tốt đẹp, số thành viên tham gia hơn gấp đôi mong đợi .Riêng mình thì biết được tổng quan về quy trình sản xuất xe hơi, sự nguy hiểm của dây chuyền cán nóng thép ( hình như chẳng liên quan gì đến Cad Cam, nhưng mà có đấy :D)
Chắc anh Phuc.dh làm một bài thuyết trình nhỉ

[MENTION=4211]anh[/MENTION] namnp2007: em cố lắm nhưng không nuốt nổi cái ly, cũng đang bàn là tổ chức buổi off ở SG mấy ngày tới nhân dịp tất niên.

M

mazak.jp

Author

Tiếc qua lần này không kịp đăng ký, nếu sắp tới có thì cho em tham gia với.
sdt : 0907243588
email: nguyen.long588@gmail.com
Rất vui được làm quen với anh em !

D

DUME MAYBKC

Author

Mong có hình ảnh của anh Phúc cho trực quan ,
Nói chung buổi offline thành công tốt đẹp, số thành viên tham gia hơn gấp đôi mong đợi .Riêng mình thì biết được tổng quan về quy trình sản xuất xe hơi, sự nguy hiểm của dây chuyền cán nóng thép ( hình như chẳng liên quan gì đến Cad Cam, nhưng mà có đấy :D)
Chắc anh Phuc.dh làm một bài thuyết trình nhỉ

@anh namnp2007: em cố lắm nhưng không nuốt nổi cái ly, cũng đang bàn là tổ chức buổi off ở SG mấy ngày tới nhân dịp tất niên.
Buổi hợp mặt lần đầu thành công , tốt đẹp là tín hiệu đáng mừng cho các anh em yêu thích CAD/CAM của Sài Gòn . Nhưng mà làm thể nào để có thể duy trì đều đặn , đoàn kết và bền vững , thậm chí có thể phát triển lớn mạnh thì thật là tuyệt vời . Mình nghĩ chắc các bạn ai cũng xem chương trình God Talent VN , các bạn nhận thấy là có những nhóm bạn có cùng sở thích (nào là nhãy hip hop , ca hát ....) thì họ lập thành một nhóm đoàn kết vì mục tiêu chung rất là hay . (có những nhóm gắng bó với nhau 5~10 năm) . Mình nghĩ nếu mà các anh em yêu thích CAD/CAM của Sài Gòn mà làm được như thế thì quá tốt , biết đâu God Talent VN 2015 có nhóm CAD/CAM SÀI GÒN , nhóm CAD/CAM THỦ ĐÔ biểu diễn tài năng thì sao ? (sự sáng tạo nó nằm ở chổ đó đó ! không biết ý tưỡng của mình có viễn vong hay quá khó hay không ?.....) . Thực sự mà nói hoàn toàn khả thi nếu cố gắng một chút (dù biết mỗi người có nhiều vấn đề còn phải lo , cơm áo gạo tiền ...) .....