Thanks

QuyenQCM

Active Member
Author
Cảm ơn bác nova đã tạo hẳn 1 topic riêng cho Delcam điều mà trước đây không một diễn đàn cơ khí nào của việt nam mình có. điều này giúp những người sử dụng Delcam (thuộc loại ít ỏi như em) có một sân chơi riêng...

ME

Active Member
Quyen phen này tha hồ mà quậy nhé. Cố lên!

QuyenQCM

Active Member
Author
Mình có up tài liệu học Delcam ở phần tài liệu chia sẻ anh em qua đó down về

QuyenQCM

Active Member
Author
Chào bạn silhouette mình rất vui vì bạn cũng thích Delcam.do delcam la hãng phần mềm sinh sau đẻ muộn lên dân minh không biết,
Ứng dụng của delcam là thiết kế khuôn mẫu với modul powerShape chuyên thiêt kế những chi tiết có bề mặt phức tạp khó (suface)giao diện rất thân thiện dễ dàng sử dụng,tuy nhiên có nhược điểm là khi đã thiết kế xong mà chỉnh sửa thì rất khổ...
còn modul powerMill thì khỏi bàn cãi đây là 1 phần mềm cam mạnh bạn có thể tưởng tượng là nó có thể lập trình cho lưỡi dao của bạn làm những gì bạn muốn như thể ta có thể cầm dao đưa đến những nơi mình muốn...
ngoài ra nó còn có 1 vài modul nữa nhưng mình không wan tâm lắm...
Thế công ty bạn cũng dùng Delcam à (bạn có phần mềm nay tử đâu vậy phiên bản bạn đang sử dụng là bao nhiêu vây,bạn đang ở đâu...)có gì không hiểu có thể gọi cho mình 0987712719 or email: the_power_of_life8484@yahoo.co.vn
;D

QuyenQCM

Active Member
Author
phần mềm cam nào chẳng post đc wa CNC, bản đang dùng có lẽ là ARTCAM. chỉ dùng trong điêu khắc thôi còn gia công CNC thì phải dùng PowerMill ở mấy quán trên đường Bùi thị Xuân đã bán rồi phiên bản ở đó mới nhất là 6.0 hiện nay đã có 8.0 nhưng có lẽ phải mất vài năm nữa mới có mặt tại việt nam