Thiết kế băng tải

• Thread starter tv.anh
  • Ngày mở chủ đề
T

tv.anh

Author
Chả là em đang cần bản vẽ của hệ thống băng tải (cả bản vẽ lắp và bản vẽ chi tiết) bác nào có thì có thể chuyển giao lại cho em được không, tất nhiên là hết bao nhiêu tiền em gửi. Em làm đồ án rất cần. Ai có cứ email cho tôi.
samachoangvu_a@yahoo.com
DD: 0943661899
Thanks.

Tsigalko

Cụ thể hơn đi bạn. Băng tải làm gì, thông số, điều kiện làm việc.....
Chỗ tôi làm có hệ thống băng tải điều khiển tự động hoàn toàn bằng PLC đó, công nhân chỉ việc bấm nút xanh là chạy, bấm nút đỏ là dừng, buôn dưa lê cả ngày. Bạn cần thì tôi gửi cho, đảm bảo dùng tốt :67:

A

Automobile

Author
Chỗ tôi làm có hệ thống băng tải điều khiển tự động hoàn toàn bằng PLC đó, công nhân chỉ việc bấm nút xanh là chạy, bấm nút đỏ là dừng, buôn dưa lê cả ngày. Bạn cần thì tôi gửi cho, đảm bảo dùng tốt :67:
Nó chỉ cần bản vẽ để photocopy nộp thầy lấy điểm thôi, không cần hàng thật đâu. Ông chịu khó vẽ hộ cho nó rồi kiếm tiền tiêu tết. Chặt cho đẹp vào ( bù cho thưởng tết năm nay kém).

T

tv.anh

Author
Mọi người hiểu nhầm hết rồi. Nhầm hết rồi. Xin phép bác admin đóng hộ em cái chu đề này cái. Em không thể giải thích cho mọi người hiểu được, biết được, nhưng em khảng định là mọi người hiểu nhầm rồi. Đúng là sai một ly đi một dặm.

Còn Automobile phát ngôn như vậy là "ngậm máu phun người". Tôi cần chó gì điểm mà ở đây cũng không có chuyện chấm điểm. Người ta hỏi có không ? nếu có thì nói là có, không thì thôi. Đã không hiểu, không biết thì đừng có mà phát ngôn bừa.

Last edited by a moderator:

worm

Well-Known Member
Moderator
hè hè, ai bảo không chịu nói rõ ... mà ảnh chụp vật thật có được không nhỉ? Chứ vẽ ra thì nhiều khi ... giống như cái lưới mắt cáo.

T

tv.anh

Author
Ảnh chụp thì em có đầy, em còn có cả bản vẽ kỹ thuật A3 của cái băng tải cơ, nhưng theo thuyết minh thì nó không hợp kích thước. Khi họ kiểm tra họ so sánh có giống thuyết minh không thì :20: à. Chính vì thế em mới cần bản mềm để design cho phù hợp. Ra tết kiểm tra, nếu mà có đủ thời gian thì em ngồi thiết kế cho rồi, nhờ các bạn làm cái ch.. j cho mệt, bây giờ lại còn mang tiếng. Không phải không nói dõ mà không thể nói dõ :14:. Trong Viện nghiên cứu thì có tài liệu nhưng mà một đống, toàn bản cứng nếu về vẽ lại được 3-5tr thì xin khiếu.

N

nguyễn thanh tùng

Author
:78:bạn cần bản vẽ của hệ thống băng tải dùng tải j? mình có bản vẽ về băng tải trộn vật liệu! nhưng cái đó làm thuê nên để mình gọi cho ông ấy nếu được mình sẽ send cho ok

T

tv.anh

Author
Mình dùng để tải hạt thép nhưng bạn phải có bản mềm kia, mình về sữa lại cho phù hợp với thuyết minh. Bạn có thì chụp hình up lên mình xem sơ qua cái rồi mình nói chuyện cụ thể hơn. Thanks

ô hô xong chưa vậy. minh có cả 1 hệ thống băng tải cấp liệu của dây chuyền xs granit nè.

T

TBD4

Author
Ðề: Thiết kế băng tải

Bác gửi cho em với hteo địa chỉ này maiyeuem87_h@yahoo.com
Cảm ơn bác.

bạn có thể cho mình xin được không? Đang định thiết kế băng tải liệu xi măng mà khó quá

8

88dangtuan

Author

Up lên mediafire di bạn, các bạn.