Thư viện tiêu chuẩn trong Pro/wildfire

• Thread starter hungcatia2010
  • Ngày mở chủ đề
Ðề: Thư viện tiêu chuẩn trong Pro/wildfire

Thư viện trong Pro/e sau khi cài đặt xong nó sẽ cài đặt lên ổ C của bạn một thư mục có tên là PTC, bạn tìm đến thư mục này, mở ra sẽ thấy trong đó những thư viện mà bạn đã cài, muốn sử dụng bạn chỉ việc bật Pro/e lên, nhấn Open rồi tìm đường dẫn đến folder PTC sau đó chọn thư viện mà mở thôi, đúng là cũng hơi bất tiện thật.

K

kieuquocanh

Author

Thư viện trong Pro/e sau khi cài đặt xong nó sẽ cài đặt lên ổ C của bạn một thư mục có tên là PTC, bạn tìm đến thư mục này, mở ra sẽ thấy trong đó những thư viện mà bạn đã cài, muốn sử dụng bạn chỉ việc bật Pro/e lên, nhấn Open rồi tìm đường dẫn đến folder PTC sau đó chọn thư viện mà mở thôi, đúng là cũng hơi bất tiện thật.
thanks bạn nhiều nha, làm mình cứ tưởng nó giống EMX, loay hoay làm hoài mà hẻm được. Để mình làm thử

K

kieuquocanh

Author

ah, đúng là hơi bất tiện. Nhiều chi tiết không thấy hình ảnh minh họa để lựa chọn

Của bạn đây:

Thư viện dao

Thư viện đường ống

Thư viện các link kiện điện tử

Thư viện Bulong,đai ốc

Link down bằng utorrent nhé bạn, mình download xong roi nhưng không up trực tiếp cho các bạn được, nếu bạn nào cần thì mình sẽ cho link trực tiếp các bạn

http://www.mediafire.com/?vmmemzm0wgm

Mỗi người góp một chút công sức để có thể chia file P2P một cách nhanh chóng và file được tồn tại lâu hơn. Chúc các bạn thành công
bạn gửi qua mail của mình link đựoc không
mình muốn tìm máy thứ này mà vào trang chủ của ptc tải hoài khong đươcj
email:ngocthieu20584@yahoo.com

K

kieuquocanh

Author

bạn gửi qua mail của mình link đựoc không
mình muốn tìm máy thứ này mà vào trang chủ của ptc tải hoài khong đươcj
email:ngocthieu20584@yahoo.com
Ah thì bạn down trong mediafire là được rồi mà, mình down trong đó đó

H

hanhtinh

Author

ai có thể share cho mình cách xây dựng thư viện trong thiết kế pro đc ko?,mình đang tìm kiếm tài liệu này.
mong các bạn giúp đỡ mình,mình xin cảm ơn các bạn,(hanh_tinh_xanh005@yahoo.com)

R

robo_061

Author

Xin lổi. Bạn có thể check Torrent lại được không. Mình không down được

M

mrdat

Author

cái này down kiểu gì vậy, mình dùng torrent down mà mãi ko có file về cã, ai có lòng tốt up lên mediafirre dùm dj, thank trc nha :D

V

vuthet2lt

Author

mình đã down rùi vẫn tốt!