Tìm Paswords của Pro Wildfire V4 M070?

• Thread starter leknam
  • Ngày mở chủ đề
L

leknam

Author
Em có down được bản V4 M070 nhưng không có pass giải nén (rapidshare). Kính nhờ các anh trong 4R tìm hộ.

Ak! Ít ra bạn cũng phải cho biết mình down từ trang nào hoặc một cái link mà bạn down thì mọi người mới dò ra được cho bạn chứ? Không có thông tin gì thì mần sao mà tìm được?

Bạn thử với pass: www.area51warez.info xem sao?

Kinh nghiệm của mình là tìm bất cứ cái gì thì nên tìm bằng google + blogspot trước, cuối cùng thì mới nhờ đến rapidliblary :1:.

Last edited:
L

leknam

Author
Hihi! Cảm ơn bạn, mình extrac được rồi. Bái phục, bái phục

Không có gì :10:. Cũng nhờ bác mà mình tìm ra cái trang www.area51warez.info ấy. Nhiều soft hay phết :4:.

P/S: Cám ơn thì có nút
ấy rồi, lần sau bác muốn cám ơn ai thì chỉ click nó là đủ thôi, không phải reply thế này đâu, có khi bị del đấy ^^

T

th04

Author
Xin chào các bác.
Mình down đươc bản M70 nhưng không biết làm thế nào để extrac được nhờ các bác chỉ cụ thể dùm nhé. Xin cám ơn

Xin chào các bác.
Mình down đươc bản M70 nhưng không biết làm thế nào để extrac được nhờ các bác chỉ cụ thể dùm nhé. Xin cám ơn
Bấm phải chuột vào part1 chọn Extract here (nhập pass - nếu có)
Điều kiện cần: PC đã cài winrrar

Bạn thử với pass: www.area51warez.info xem sao?
Chịu câu hỏi của bạn rồi đấy :1:. Được cái đĩa ảo rồi thì bạn tạo ổ ảo (MagicIso chẳng hạn) rồi chèn đĩa ảo vào để cài chứ còn làm sao nữa? [Cách làm bạn chịu khó search trên google là có ngay thôi]

L

leknam

Author
Chao ban! Ban tai duoc Pro wildfire 4.0 M70 roi, minh cung vo trang web do nhung minh tai duoc co vai part. Link rapid kho tai qua. Hom nao ban ranh, nho ban upload len Mediafire de moi nguoi dung luon nha.
Cam on nhieu!

Chú ý: Viết tiếng Việt có dấu
Bạn dùng các trang web leech rapid mà tải, cũng nhanh lắm.