tìm phần mềm xác định dòng chảy của thép khi đúc

Author
công ty mình đổ rất nhiều hàng mới,mỗi hàng mới cần thiết kế một kiểu đậu rót khác nhau,mình không xác định được dòng chảy ,sẽ chảy như thế nào,nhờ mọi người giúp đỡ,xem có phần mềm nào giúp ích cho phần Đúc không nhỉ?? như muốn xác định dòng chảy của nước thép,thanks mọi người nhé

Ðề: tìm phần mềm xác định dòng chảy của thép khi đúc

công ty mình đổ rất nhiều hàng mới,mỗi hàng mới cần thiết kế một kiểu đậu rót khác nhau,mình không xác định được dòng chảy ,sẽ chảy như thế nào,nhờ mọi người giúp đỡ,xem có phần mềm nào giúp ích cho phần Đúc không nhỉ?? như muốn xác định dòng chảy của nước thép,thanks mọi người nhé
Có rất nhiều phần mềm làm được việc này :Magmasoft, Procast, Novacast, Anycast, Flow-3D cast. Nếu là dòng chảy thì mình dùng Novacast.

Author

cám ơn bạn Hiêu nhé,phần mềm này không biết có phổ biến không nhỉ?? mình tìm trên mạng link down mà chẳng có,bạn có link down load về không?? có thể chia sẻ cho tớ được không??

cám ơn bạn Hiêu nhé,phần mềm này không biết có phổ biến không nhỉ?? mình tìm trên mạng link down mà chẳng có,bạn có link down load về không?? có thể chia sẻ cho tớ được không??
Phần mềm này tên chính thức của nó là Nova flow and solid, Link down thì mình không chắc. Nếu ở SG chạy qua chỗ mình copy cho.

Author

ui,tớ ở tận HN câu à,cậu khi nào rảnh dỗi up lên mạng cho tất cả cộng đồng cùng sử dụng được không? cậu có bản crack luôn chứ nhỉ?? tớ thấy mấy phần mềm đúc này,khó tìm được crack lắm

P

phongvlkl

Anh H cho e cái địa chỉ mail , khi nào về về SG e xin copy được ko ah?

ban Hieu dv ở đâu vậy? cho mình qua chép đc ko? mình tìm download mà ko thấy :( bạn ở quận mấy?