Tìm tài liệu Hướng dẫn LT cho máy tiện CNC

• Thread starter Liễu Ngân Đình
  • Ngày mở chủ đề
L

Liễu Ngân Đình

Author
Bạn nào có tài liệu hướng dẫn lập trình cho máy tiện CNC của phần mềm Master CAM ko?
Bằng tiếng Việt thì càng tốt
Xin trân thành cảm ơn!

M

mtk

Author
Hinh như là mình có, nhưng lâu quá không nhớ để đâu. Bạn ở TP.HCM hay ở Hà Nội? Có gì gởi địa chỉ và số phone cho mình đi mtkiet1982@gmail.com.

X

xanha

Author
mtk viết:
Hinh như là mình có, nhưng lâu quá không nhớ để đâu. Bạn ở TP.HCM hay ở Hà Nội? Có gì gởi địa chỉ và số phone cho mình đi mtkiet1982@gmail.com.
[size=10pt][size=10pt]anh ơi em cũng muốn có tài liệu đó lắm..:) anh cho em xin với..:) em ở xa quá ( bắc mỹ) anh có thể mail cho em duoc khong. em cám ơn anh rất nhiều..![/size][/size]

M
Author
Mình chỉ có sách photo, mà mình không có máy scanner, không biết sao gởi đây. Sách của mình là hướng dẫn tiện trong mastercam của trung tâm Việt Đức (ĐHSPKT TP.HCM).

L

Liễu Ngân Đình

Author
buồn nhỉ, mình cũng chưa nghĩ ra cách nào để bạn đưa lên diễn đàn cả. Mà ko chừng vi phạm bản quyền trong nước ấy chứ.

T

tri81

Author
máy huynh ơi mình củng đang muốn hoc máter cam lắm nhưng không có tài liệu mong các huynh trợ giúp

Q

quangminhtcn

Author
Bạn cần tài liệu mastercam phần tiện hay phay ? Bạn hãy để lại địa chỉ mail mình gởi cho .

C

CNC Vietnam

Author
Mình đang cần tài liệu Mastercam 9. phần tiện, bạn vui lòng cho mình xin với nha
Cảm ơn nhiều

S

stevent

Author
bạn hoangcokhi có phải Viết Hoàng CK03TKM của đại học bách khoa không? nếu phải thì vui lòng cho mình số điện thoại nhé.

Ừh, nó đó :4:.Số đt của mình 0903820161.