vật liệu kim loại chế tạo ô tô

• Thread starter ninhck50a1
  • Ngày mở chủ đề
Status
Not open for further replies.
N

ninhck50a1

Author
làm ơn tìm giúp em mười mác vật liệu kim loại chế tạo ô tô:
1: khung xe
2:vỏ xe
3:vòng bi
4:nhíp
5:larăng
6:hộp số
7:má phanh
8:pittông
9:xilanh
10:bánh răng hộp số
em xin chân thành cảm ơn!

Nhắc nhở bạn không post bài không đúng vị trí lần 1 trong mục Thông báo của BAN QUẢN TRỊ.
Nếu bạn còn tái phạm, bạn có thể bị treo Nic 2 ngày.
Cảm ơn bạn đã hợp tác cùng chúng tôi

L

Liễu Ngân Đình

Author
Ô tô mà bạn muốn biết có phải là ô tô cho trẻ con chụp ảnh ngày Tết không? ;D
Dạo này cái trường chết tiệt nào cứ ra những cái đề ĐIÊN RỒ thế nhỉ. May mà mình không theo ngành ĐỘNG LỰC Lộn gầm đến cùng.

N

ninhck50a1

Author
Chúng mày ko trả lời thì thôi sao dám nói trường tao như thế.Thiachs làm ăn ở diễn đàn nữa hay thôi?
Tao viết đúng đề rồi đấy.có chúng mày điên thì có. :mad:

Oái oái! Chỉ là chuyện nhỏ thôi! Lịch sự chút được không? Đây là diễn đàn rất nhiều người vào xem. Như thế sẽ không tốt đâu ninhck50a1 à. Anh Đình chỉ nói vui thôi mà.

N

ninhck50a1

Author
thế thì cho em xin lỗi nhớ các anh có thể giúp em dược ko các anh

Q

QueThanh

Author
Trời ơi, trong MESLAB này cũng có xã hội đen nữa sao. Ngôn ngữ sao mà ghê gớm quá vậy. Trước khi ra kỹ sư nhớ học cái đạo làm người một chút. Hỏi kiểu này không ai quởn mà trả lời đâu.

ninhck50a1 viết:
Chúng mày ko trả lời thì thôi sao dám nói trường tao như thế.Thiachs làm ăn ở diễn đàn nữa hay thôi?
Tao viết đúng đề rồi đấy.có chúng mày điên thì có. :mad:
Ninh à , câu hỏi của em đã được các thành viên trả lời trong topic khác rồi . Anh đưa đường link cho em đọc đây nhé. Trong ấy có reply của bạn Phuclinh nói rất chi tiết rồi đó.
http://meslab.org/mes/index.php/topic,757.0.html
Còn điều này nữa, em không được văng tục chửi thề trong diễn đàn vì ở đây có rất nhiều thành viên lớn tuổi chứ không phải trẻ trâu bò đâu . Đây là nơi mọi người trao đổi kinh nghiệm và học tập, em cứ tham quan và đọc các bài viết đi, nếu thấy vấn đề mình quan tâm chưa có thì hẵng hỏi còn nếu có rồi thì em cứ việc lấy thông tin cho việc học tập của mình .
Close topic!

ME

Active Member
Chúng ta đang ở trong một thế giới ảo, biết với nhau qua các nick mà không biết nhiều về nhau. Nhưng ai cũng hiểu rằng diễn đàn này cũng lắm người tài giỏi, nhiều người lớn tuổi và thậm chí có cả thầy của nhiều thế hệ SV. Do đó tự bản thân mỗi người phải biết tôn trọng người khác, nhất là các bạn trẻ.
Chúng ta tham gia diễn đàn này để đạt được một cái gì đó. Nhiều người tham gia diễn đàn này để "cho" nhiều hơn là "nhận". Rất nhiều người được "nhận" mà chưa "cho" bao giờ. Có lợi nhất có lẽ là các bạn SV. Do vậy các bạn SV phải biết ứng xử cho phải phép. Phải "uốn lưỡi" 3 lần trước khi nói và hãy đọc lại bài viết của mình trước khi nhấn nút "Gửi bài".

Status
Not open for further replies.