viết hộ em chuong trinh NC vs

• Thread starter dongsonyt
  • Ngày mở chủ đề
D

dongsonyt

Author
viết hộ em chương trình NC cho chi tiết truc này với
yêu cầu:
chiều sâu cắt thô<or=2
lượng dư cát tinh 0,2
dao cắt ranh có bề rộng 2 mm
phôi gia công f75x100
bước tiến dao <or=190 vòng /phút
mũi jhoan có đường kính 13 mm

Ðề: viết hộ em chuong trinh NC vs

tại sao bạn không thử viết chương trình rồi đưa lên đây cho mọi người đóng góp ý kiển nhỉ? như thế bạn sẽ nắm chắc hơn về kiến thức hơn là bạn đi nhờ mọi người.. Sv bây giờ lười quá..

D

dongsonyt

Author

em hoc chuyen doi co de ve nha lam thui chu hco rui thi viet chu nho cac bac lam gi...len co cho de ve lam va cho quyen sach nau thi lam sao noi

em hoc chuyen doi co de ve nha lam thui chu hco rui thi viet chu nho cac bac lam gi...len co cho de ve lam va cho quyen sach nau thi lam sao noi
Bạn vui lòng đọc nội quy và sữa lại nhé.
Có sách rồi đọc là viết được mà. Ngại đọc thì lấy mấy ví dụ mẩu trong sách ra thay sô thôi.
Chú ý mấy lệnh bù dao. Bài của bạn mà bạn không đọc sách để làm ai đọc sách làm giúp bạn đây. Mình muốn làm giờ phải xem qua lại chứ lâu rồi cũng quên. Học xong có dùng đâu

viết hộ em chương trình NC cho chi tiết truc này với
yêu cầu:
chiều sâu cắt thô<or=2
lượng dư cát tinh 0,2
dao cắt ranh có bề rộng 2 mm
phôi gia công f75x100
bước tiến dao <or=190 vòng /phút
mũi jhoan có đường kính 13 mm

Bạn vướng mắc ở chổ nào? Không lẽ trong giáo trình bạn học không có ví dụ hay bài tham khảo sao nhỉ?
Hãy tự viết theo cách hiểu của bạn sau đó hỏi ý kiến mọi người nhé. Ở Forum này cao thủ CAM rất nhiều nhưng không có thời gian làm bài tập dùm người khác bạn ạh.
Chúc bạn học tốt và hãy đọc nội quy viết bài nhé.

Last edited:

nhìn qua thì chi tiết này đâu phải đã khó đâu bạn.......đọc sách qua 1 tý là bạn có thể làm ngay.....tất nhiên là bạn phải nắm đc nguyên lý cơ bản khi lập trình........mình không hiểu bạn mắc ở chỗ nào.....bạn hãy viết ra sai chỗ nào thì mọi người sẽ sửa cho bạn ( chúc bạn thành công )