Việt nam vô địch

ubuntu

Việt Nam đã vô địch sau bao năm mong đợi. Một chiến thắng của lòng quyết tâm.
Việt Nam vô địch hãy hô cùng tôi nhé:

"VIỆT NAM VÔ ĐỊCH"

Bàn thắng vào thời điểm không thể gỡ. Rất vui, rất hạnh phúc.
Một trận đấu nghẹt thở.
Và cuối cùng, chúng ta đã là người chiến thắng :69::69:
Và chúng ta cùng nghe bài hát luôn đi cùng với các CDV VN trên các khán đài sân cỏ
" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/MEDIA]

Last edited:
Xin chúc mừng đội tuyển đã làm cái điều mà 49năm mọi người yêu bóng đá Việt Nam mòn mỏi, khắc khoải và mong đợi !
Xin cảm ơn ông Sô cùng toàn bộ những cầu thủ !
Tin rằng đây là niềm vui, tín hiệu khởi sắc cho nước Việt tương lai ( về mọi thứ )
XIN CẢM ƠN !

WMT

Active Member
Hôm nay bận quá không thì đã độ tỷ số 1-1 với anh em trên MES rồi:4:

CHÚC MỪNG VIỆT NAM
10 năm từ trận chung kết Tiger cúp 98 mới có niềm vui như đêm nay.

Chia vui cùng anh em nhà mes

Ko tin nổi luôn!
Bao nhiêu lần ngồi phân tích trước giải đấu để chứng minh VN hoàn toàn có thể vô địch thì toàn xôi hỏng bỏng không.
Đúng cái giải không hy vọng gì thì chiến thắng không tưởng.
Việt Nam vô địch!

Các bác nhanh thế, em vừa sem trao cup song, giờ mới lên mạng. Lại ko được hô đầu rồi.
VIỆT NAM VÔ ĐỊCH!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

TYA

Well-Known Member
O la la lal la la !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sướng phát ngất !!!

Trước khi bật tv, mình vào mes xem trái bóng của anh DCL ! Thiêng thế . Hi , mê tín.

HSPO-R312

Spam câu bài. Nếu tái diễn sẽ bị ban nick vĩnh viễ
Vui quá Việt Nam chúng ta vô đich. Xin cảm ơn đọi tuyển VIệt Nam HLV tuyệt vời. Tôi yêu Việt Nam

Hiện tại thì ở Vĩnh Long ở những tuyến chính hầu như xe thì 1km/h, người dân tràn cả ra đường, đứng xuống lòng đường, nồi niêu, soong chảo, thau, thùng, nắp soong được phát huy tối đa, cờ tổ quốc từ bé bàn tay đến to như cái mền ( chăn ) đỏ rực, mấy anh giao thông chỉ đứng giơ tay chỉ chỉ trỏ trỏ trật tự là chính.
Có thể nói là quá ư là vui, quá ư là sung với sướng.

chúc mừng đội tuyển VIỆT NAM

xin chúc mừng đội tuyển VIỆT NAM, đã 10 năm nay, hôm nay chúng ta đã giành chiến thắng trước người THÁI. một lần nữa xin chúc mừng chiến thắng của chúng ta.bọn mình vui quá .....................:37:

chúc mừng đội tuyển VIỆT NAM

bọn mình vui quá cả kí túc xá tràn gập ra quốc lộ 39A , xướng quá ta.............

Tối nay em vẫn ở nhà thôi, vì mai em thi ca 2 mà, chán quá 2 hôm thi liền nhau mà!
Em thèm không khí như hôm Rockstorm wa!!!