Vít tải vuông góc

• Thread starter dongthanh125
  • Ngày mở chủ đề
D

dongthanh125

Author
Em đang làm đồ án tốt nghiệp đề tài thiết kế hệ dẫn động vít tải vuông góc dùng vận chuyển vậy liệu rời.Ai có tài liệu cho em xin với.Thanks!

wjt

<b>Hội đồng Cố vấn</b>
Em đang làm đồ án tốt nghiệp đề tài thiết kế hệ dẫn động vít tải vuông góc dùng vận chuyển vậy liệu rời.Ai có tài liệu cho em xin với.Thanks!
Em ở nhóm thầy nào? Nếu chưa có tài liệu thì đến số 234 Phú xá mình sẽ cho mượn để phô tô (vì không có bản pdf).

WJT.

D

dongthanh125

Author
Bạn tên gì vậy?Làm sao mình liên lạc với bạn được?

3

363d

Author
WJT ơi, mình đang cần tài liệu hướng dẫn sử dụng máy phay lăn răng. bạn giúp mình với. Nếu được gởi mail cho mình, bởi vì mình không rành cách vào diễn đàn cho lắm,baduc140506@yahoo.com, cám ơn nha.

D

dongthanh125

Author
Vâng cám ơn thầy.Nếu thầy khong bận thì trưa mai hoặc chiều tối mai em sẽ gọi cho thầy,để em vào xin tài liệu.Cảm ơn thầy nhiều.

wjt

<b>Hội đồng Cố vấn</b>
WJT ơi, mình đang cần tài liệu hướng dẫn sử dụng máy phay lăn răng. bạn giúp mình với. Nếu được gởi mail cho mình, bởi vì mình không rành cách vào diễn đàn cho lắm,baduc140506@yahoo.com, cám ơn nha.
1. Bạn phải chịu khó vào diễn đàn vài lần là sẽ quen cách vào!
2. Tài liệu mình chỉ có tiếng Nga thôi. Tiếng Việt bạn lên thư viện (nếu bạn học ở Thái nguyên) để mượn cuốn sau mà xem:
Tập bản vẽ kết cấu và hướng dẫn sử dụng máy phay lăn răng 5K32
3. Hỏi mượn thầy hướng dẫn bạn chắc chắn sẽ có!

WJT.

3

363d

Author
1. Bạn phải chịu khó vào diễn đàn vài lần là sẽ quen cách vào!
2. Tài liệu mình chỉ có tiếng Nga thôi. Tiếng Việt bạn lên thư viện (nếu bạn học ở Thái nguyên) để mượn cuốn sau mà xem:
Tập bản vẽ kết cấu và hướng dẫn sử dụng máy phay lăn răng 5K32
3. Hỏi mượn thầy hướng dẫn bạn chắc chắn sẽ có!

WJT.
@WJT
em là công nhân làm việc ở tp HCM, nhiệm vụ là phay bánh răng trên máy phay ngang, vài tháng trước xưởng có mua 1 máy phay lăn răng cũ của Trung Quốc nhỏ tí xíu, chỉ phay được modun 3 trở xuống mà thôi, vậy nên em có tìm tài liệu ở các nhà sách kỹ thuật, có nhưng rất sơ lược. Hiện tại em chỉ lăn được bánh răng thẳng trên máy lăn mà thôi, còn phay răng xoắn thì lại bí. Muốn tìm tài liệu ở thư viện các trương đại học thì lại không đủ điều kiện, thầy hướng dẫn thì lại không có nên chỉ biết nhờ vào WJT ... giúp em. cảm on thầy nhiều.

D

dongthanh125

Author
Em chào thầy!Thầy có tài liệu nào nói về tính công suất và lực dọc trục của vít tải đứng không ạ?Nếu có thầy có thể cho em mượn,hoặc gửi vài mail cho em cũng được.Em cảm ơn thầy!Email của em: dongthanh125@gmail.com