xe ép rác, giúp em với các bác ơi

Author
hiện nay em đang làm đề tài về xe ép rác, em bó tay chổ mạch thủy lực dùng để ép rác của nó, bác nào biết cứu em với.

L

Liễu Ngân Đình

Bác Hưng tiếp tay cho SV đã Lười lại Thêm Lười nhé.

Author
cám ơn các bác quan tâm tới em, hiện nay em len mạng tìm kiếm cái hình vẽ mạch thủy lực của xe ép rác mà không thấy (mấy trang trong lẫn ngoài nước). các bác có thể cho em trang web nào nói về cái mạch thủy lực đó là được. loại nào cũng được. em xin cám ơn nhiều

cám ơn các bác quan tâm tới em, hiện nay em len mạng tìm kiếm cái hình vẽ mạch thủy lực của xe ép rác mà không thấy (mấy trang trong lẫn ngoài nước). các bác có thể cho em trang web nào nói về cái mạch thủy lực đó là được. loại nào cũng được. em xin cám ơn nhiều
Có sơ đồ tổng quát thôi.

Xem chú thích ở file đính kèm, font VNI nên ko post lên diễn đàn được.

Last edited:
Author
topic của em toàn được các bác điều hành viên cao cấp quan tâm. thật là vinh dự cho em quá. bac Kachiusa185 đưa đúng cái em cần rồi. mà nếu bác cho em thêm vài trang web nói về "chiếc xe của em" nữa thì tuyệt vời. thanks bác 1 cái.

C

cutai25

Ðề: xe ép rác, giúp em với các bác ơi

rất tiếc em tải file đính kèm không được. có lẽ là nó xưa như quả đất rồi. hjhj

chán bác quá cái sơ đồ hóa đã cho ở kia r thì còn cái gì khó khăn ở đây nữa bác. Đề tài bác có phải tính toán xây dựng hệ thống điều khiển ép rác không :)

C

cutai25

em chỉ coi công dụng phân bố của từng xylanh- piston kia làm nhiệm vụ gì thôi( xy lanh nào nâng, ép, cuộn đại loại thế). chứ mấy cái kia thì em đã biết tên và công dụng rồi. bảng ký hiệu thuỷ lực nó có hết, nhìn ai chả biết.

T

trungvo123

anh cho em xin face đồ án của anh em tham khảo với anh