Xin bản cài creo 2.0

John12

Author
Em chào mọi người!
Em tìm bản cài đặt creo 2.0 32 bit mà toàn link die. Mọi người cho em xin với ạ!
Em cám ơn! =)

koyo

Ðề: Xin bản cài creo 2.0

chào bạn
bạn để lại mail, mình gửi link torrent cho bạn nhé,
thân

zabinh

Chào Các Bạn

Mình đang dùng Proe 5.0 nhưng có cài thêm phần mềm creo 2.0 vào một máy và cả 2 phần mềm đều chạy tốt.

Khổ nổi khi mở folder trêm máy ra thì các file pro bị mất biểu tượng logo như vậy

[/URL][/IMG]
Không biết làm sao lấy lại logo nầy xin các bạn chỉ giúp

Thanks

Lấy lại logo để làm gì hả bạn? Trong khi đó vẫn mở được file đó bình thường.

Ít ra mình củng biết lý do, cách khắc phục lỗi , cho dù lỗi nhỏ nhất. Biết để học hỏi thêm ấy mà.

Thanks
Bạn chọn Open with.. rồi chọn file chạy của Pro ENGINEER 5.0 hoặc Creo 2.0 "parametric.exe" là được.

Last edited:

Bạn chọn Open with.. rồi chọn file chạy của Pro ENGINEER 5.0 hoặc Creo 2.0 "parametric.exe" là được.
Ý là không phải vậy. logo phần mềm của proe5, creo 2 vẫn còn. nhưng file bản vẽ không hiện lên logo ấy mà.
còn mở lên vẫn chạy bình thường. file nào đã mở lên và lưu lại bằng pm creo rồi thì không mở được proe 5 thôi.

thân

Ý là không phải vậy. logo phần mềm của proe5, creo 2 vẫn còn. nhưng file bản vẽ không hiện lên logo ấy mà.
còn mở lên vẫn chạy bình thường. file nào đã mở lên và lưu lại bằng pm creo rồi thì không mở được proe 5 thôi.

thân
Bạn chắc đã hiểu sai ý mình. Còn ý của bạn là file bạn vẽ không hiện icon của phần mềm đúng không?
Do bạn cài 2 hay nhiều phiên bản cùng lúc nên nó xuất hiện lỗi như vậy. Phiên bản trước thì không mở được phiên bản sau.
File mà bạn vẽ bằng ProE 5.0 mà mở bằng Creo 2.0 và lưu lại thì đương nhiên bản ProE sẽ không đọc được vì đó là file của bản Creo vẽ.
Còn nếu bạn muốn làm cho icon của phần mềm hiện lên trong các file bản vẽ thì bạn làm theo bước của mình là OK.

Chuyển qua Creo 3.0, nhiều tính năng vượt trội.