Xin giúp về lỗi khi cài NX

Author
Mới cài NX thật vất vả quá . cài mãi mà vẫn lỗi . giờ khổ cái là UGS licensing giờ không gỡ ra được mà cài chư. ai có kinh nghiệm xin chỉ giáo với. mình cài NX6 lỗi thì nhiều ngwowiif gặp trên mạng là Cai license đó ai có vi deo up lên chia sẻ với . Thanks

neverlose

<b>we only here today</b>
Ðề: Xin giúp về lỗi khi cài NX

Khi cài đĩa NX6 thì bạn chỉ cần theo chỉ dẫn ở phần ***** là được , tuy nhiên lưu ý là phải copy trực tiếp mục UGS trong ***** vào programfile chứ không phải vô ổ C.

NX 7 thì cũng tương tự như vậy , thêm nữa với Win Vista và win 7 thì nhớ có phần Run as administrator, và nhập các thông số. Ở phần chỉ dẫn cuối cũng có phần debug.log nhiều bạn ko biết làm thế nào thì click browse và Nhập vào debug.log xong > enter

Các bạn mới cài lần đầu thì phải làm một cách từ từ , copy, past cho đúng mục như chỉ dẫn ( trừ phần mình đã lưu ý ở trên ) . Phần lớn các bạn nhờ mình cài dùm đều là các bạn chưa cài đĩa bao giờ nên có hướng dẫn mà vẫn ko làm theo được

Nếu bạn bình tĩnh làm theo như vậy mà vẫn chưa cài được thì nhờ một bạn nào hay cài đĩa ( bất kì có thể là các phần mềm khác), chắc chắn sẽ được , vì các đĩa cài đặt đều hướng dẫn tương tự nhau

Một điều lưu ý nữa là phải vô phần control panel > add and remove kích vô NX và un install nó đi để cài lại, thế là ổn

Cài được thì thanks mình tiếng để xem thử số lượng cài được có nhiều ko :4: ,để ae có thể tham gia mục NX khí thế hơn

have a nice day !

Author

khổ thế mình đã cài một lần thành công rồi không hiểu sao tối làm rồi sang hôm sau dùng lại thì báo lỗi.
giờ gỡ mãi cái UGS licensing trong panel không được chứ. cậu có phần mềm gỡ nó không. à mình dùng win7 cài 32bit ổn chứ. chỉ cho mình với. Thanks

neverlose

Mình cũng nx7 32 bit , mình cũng cài như thế thôi, có lúc trước mấy đứa bạn cài bị lỗi thì mình vẫn gỡ licence được mà, bạn kích chuột phải và uninstall là ổn

Còn phần mềm nào để gở thì trước giờ mình cũng chưa dùng

Author

thank nha ổn rồi nhưng mình cài trên máy bàn. gớ cái licensing đó không được. hepl cài sao báo lỗi nhĩ.

Author

ÔI trời mãi mà cái lap nay không được làm như khi cài máy bàn nhưng vấn lôi là báo license

neverlose

nhờ người khác cài cho chắc bạn ạ,
nhanh ,gọn, lẹ

Author

chà chà hơi gay đó. mình cũng cài trên máy bàn được mày laptop bị lỗi mới chết chư nó cứ báo cái licen như trên diện dàn có ngừoi hỏi đó .

neverlose

Cài cái phần mềm có gì đâu nhỉ , mình thì cũng cài trên laptop mà có bị lỗi cái gì đâu
các bạn cứ theo phần hướng dẫn,lưu ý trên mà làm , ko được thì nhờ người khác giúp đở ,chứ mình lưu ý như trên là hết chỗ để ý kiến rồi

Cách làm đúng thì chỉ có một cách còn cách sai thì có vô số cách ,nên mình ko thể "3 đầu 6 tay" mà giải đáp thõa đáng hết được

S

sontung2011

ban nao biett chi gium minh cho nao o ha noi ban bo cai nx7 or nx7.5 voi, minh dang rat can, minh xin cam on truoc nha thanks