Xin hỏi vấn đề khi tách khuôn khay đựng xà phòng

• Thread starter hongquan
  • Ngày mở chủ đề
H

hongquan

Author
em đang tách khuôn đế dưới của khay đựng xà phòng,em có một số thắc mắc như sau mong các cao thủ giải đáp giúp:

Sau khi chèn mẫu vẽ và tạo độ co ngót cũng như tao phôi, em tiến hành tạo mặt phân khuon bằng phương pháp shawdown suarface đuơc như sau:

thứ nhất:khi em volume split nó hiện ra thế này em không biết chọn cái nào :

em thử chọn cái íllannd 1và sau đó làm lại chọn island 2 thì đếu tách khuôn dược nhưng co chỗ này em muôn hỏi là liệu có lấy được sản phẩm ra không

đây là file e tách khuôn các anh kiểm tra giúp em:
http://www.mediafire.com/file/5663415rz8i1e5i/kxp ísland 1.rar

Last edited by a moderator:
H

hongquan

Author
Ðề: Xin hỏi vấn đề khi tách khuôn khay đựng xà phòng

khong ai giúp em à.có thể em hỏi hơi khó hiểu.mong mọi người thông cảm.
ai có thể tách khuôn sản phẩm này rồi gửi qua mail cho em được không.
thank cả nhà.
mail của em:quan2405@gmail.com

Chào bạn!
Mình đã xem sản phẩm của bạn. Bạn phải thay đổi kết cấu của sp thì mới tách khuôn và lấy sp được. Làm 4 chấu nhỏ lại hoặc hình dáng khác, nhưng không có khoảng trống giữa chấu và đáy khay.

H

hongquan

Author

Chào bạn ngocanh_07.
Trước hết cảm ơn bạn đã bớt chút thợi gian xem qua và ghóp ý về sản phẩm cho mình.
Đây là đế của khay xà phòng thực tế ở nhà mình, mình chỉ vẽ lại và thử tách khuôn.
Mình ngĩ mình đã vẽ giống với thực tế.Cậu thử xem lại thực tế và chỉ cho mình để mình sửa được không.
Một lần nữa cảm ơn bạn.
Rất vui được làm quen với bạn.

Chào bạn ngocanh_07.
Trước hết cảm ơn bạn đã bớt chút thợi gian xem qua và ghóp ý về sản phẩm cho mình.
Đây là đế của khay xà phòng thực tế ở nhà mình, mình chỉ vẽ lại và thử tách khuôn.
Mình ngĩ mình đã vẽ giống với thực tế.Cậu thử xem lại thực tế và chỉ cho mình để mình sửa được không.
Một lần nữa cảm ơn bạn.
Rất vui được làm quen với bạn.
theo mình thì bạn nên xem kĩ lại 1 lần nữa ở 4 chân của đế