Xin license .lic cua cimatron 9.0

Author
Anh chị ơi , giúp em với ,em cài cimatron 9.0 xong thi nó báo lỗi license ,'' Unable to get the license ...'' , mặc dù em đã làm theo đầy đủ các bước trong file crack , có phải file license của em bị hư ko ạ, em crack bằng HASP Emulator pe 2.33, anh chị có thể cho em xin file license được ko ạ , em đang cài Cim tren win xp 2. Cám ơn anh chị nhiều .

Ðề: Xin license .lic cua cimatron 9.0

của bạn đâyhttp://www.mediafire.com/download/5qjz88kbqnzps2x/license.dat

Author

em vẫn chưa cài được , dù gì cũng cám ơn anh nhiều nhé . chắc phải quay lại bản 7.0 quá

Author

Anh oi ,em lam duoc roi , cam on anh nhieu nhe . em xin loi vi may em ko co unicode , nen ko viet co dau duoc

H

HoaiMinh

Mình cũng bị trường hợp này, ai cài đươc chỉ giúp mình với.

bạn cài theo hướng dẫn có trong crack đó trước khi mở cimatron chạy cái hasp trước

Author

nếu làm theo hướng dẫn trong file crak mà vẫn báo lỗi có thể licence file của bạn bị hư rồi , down licence.dat trên 4rums này về , cài lại là xong thôi . Nhớ làm theo hướng dẫn trong file crark nha , nếu ko được nữa thì pm cho mình . mình sẽ gửi file crack cho các bạn . Thân mên!

C

chungkt

sao mình cài dặt xong cimatron E9 nhưng khi mình muốn import hay export ỡ dạng file IGES,STP,TXT...thì lại báo lỗi .có cao thủ nào chỉ giáo hay gữi giùm mình 1 crak nào chạy ỗn dịnh hơn ko?.mình xin cãm ơn trước .gmail cũa mình la: nguyenchungkt37@gmail.com