Xin mọi người giúp đỡ cho mình bản vẽ Autocad 2D những hình sau

• Thread starter sangvo
  • Ngày mở chủ đề
S

sangvo

Author
[SUB]Vì mình đang làm đồ án tốt nghiệp: Khai thác hộp số ly hợp kép trên ô tô, nhưng do mình vẽ Autocad rất yếu, nên mong mọi người giúp đỡ cho mình bản vẽ Autocad 2D những hình sau.
[/SUB]
[SUB]Cảm ơn và mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người!

[/SUB]

Ðề: Xin mọi người giúp đỡ cho mình bản vẽ Autocad 2D những hình sau

Nếu bạn đã biết mình vẽ rất yếu thì cố mà vẽ đi cho tốt. Tìm tài liệu in ra các lệnh thông dụng trước. Rồi coppy hình vào Autocad mà vẽ cho lên tay luôn. Vẽ xong hết các hình này thì kỹ năng bạn sẽ tăng lên nhiều.

S

sangvo

Author

Bạn ơi nếu vậy thì mình không còn thời gian nữa để nộp đồ án nữa :17:

lên oto-hui may ra thì có bản cad

U

umy

Author

Bạn ơi nếu vậy thì mình không còn thời gian nữa để nộp đồ án nữa :17:
Sắp có thêm trẻ đi bán vé số với trình ĐH rồi !:59:!.
Uổng công thầy bu tốn tiền nuôi con ăn (chẵng) học, bây giờ thầy bu cũng già rồi không còn thời gian sống đời nuôi mãi nửa.!:56:!

PS: Nếu có quá lời xin BQT cho biết để tự xóa !

dangsu

Còn Sinh Viên thì tốt nhất bạn nên bạn chỉ lên đây để học hỏi đàn anh, hỏi về phương pháp, cách xử lý vấn đề, chứ lên đây mà xin thì chả ai cho đâu, cố gắng phát huy khả năng trước đã, nếu thấy chưa đủ trình để nộp đồ án thì ở lại học thêm năm nữa nha, không thừa đâu bạn, cố lên

Sắp có thêm trẻ đi bán vé số với trình ĐH rồi !:59:!.
Uổng công thầy bu tốn tiền nuôi con ăn (chẵng) học, bây giờ thầy bu cũng già rồi không còn thời gian sống đời nuôi mãi nửa.!:56:!

PS: Nếu có quá lời xin BQT cho biết để tự xóa !
Cháu định cho bản vẽ nhưng nhìn thấy dòng "không còn thời gian để nộp đồ án tốt nghiệp" nên cháu lại thôi :D