Xylanh khí nén và các phụ kiện đi cùng

• Thread starter diepckt2012
  • Ngày mở chủ đề
D

diepckt2012

Author
Các bác cho em hỏi chút, em đang thiết kế mô hình trò chơi nâng hạ bằng khí nén mà cái khoản này em còn non quá. Em mô tả sơ qua cho các bác xem giúp, cơ cấu của em gồm 06 cánh tay nâng hạ độc lập, mỗi tay nâng trọng lượng 170kg. Các bác giúp em xem điều khiển như thế nào (mạch điều khiển, thiết bị, cách chọn thiết bị xylanh khí). Cảm ơn các bác nhiều nhiều.

D

diepckt2012

Author
Ðề: Xylanh khí nén và các phụ kiện đi cùng

Không ai giúp ah? chán cái diễn đàn này quá

không thiết kế, mô tả chung chung thế này thì có muốn cũng không giúp được bạn

Các bác cho em hỏi chút, em đang thiết kế mô hình trò chơi nâng hạ bằng khí nén mà cái khoản này em còn non quá. Em mô tả sơ qua cho các bác xem giúp, cơ cấu của em gồm 06 cánh tay nâng hạ độc lập, mỗi tay nâng trọng lượng 170kg. Các bác giúp em xem điều khiển như thế nào (mạch điều khiển, thiết bị, cách chọn thiết bị xylanh khí). Cảm ơn các bác nhiều nhiều.
Bạn mô tả chung chung như thế thì thánh cũng chẳng giúp được. Còn nếu muốn người khác làm hết cho bạn thì cứ nói rõ là bạn đặt hàng thiết kế, lúc đó bạn sẽ có toàn quyền đòi hỏi.

D

diepckt2012

Author

Cảm ơn các huynh đã chỉ giáo

T

tranminh

Author

Mình cần bảng tiêu chuẩn ống tuy-ô. Mong được giúp đỡ. Xin vui lòng gửi về tranvanminhvt@gmail.com . Thành thật cảm ơn