Vẽ chai dầu gội Comfort và chai Xmen có hột

• Thread starter NGONLUABAC
  • Ngày mở chủ đề
N

NGONLUABAC

Author
Chào các bạn mình vào forum thấy một số mẫu chai vẽ bằng Catia cũng khá đẹp , công ty mình hết việc ngồi chơi xếp người Indonesia của mình nói mình thữ nghiên cứu vẽ mấy cái mẫu chai xem sao và mình cũng thữ vẽ để xem và kết quả là có một số mẫu mời các bạn tham khảo có gì giúp đỡ mình trở thành chuyên gia 4 sao mình sẽ hướng dẫn các bạn thực hành những mẫu này (mình rất muốn trở thành chuyên gia để đứng vào hàng ngũ các chuyên gia, các bạn thấy mình có khả năng ? hãy đóng góp giúp đỡ có gì mình sẽ hối .....lộ cho mấy mẫu độc)

Ðề: Vẽ chai dầu gội Comfort và chai Xmen có hột

Dạo này trên 4rum thấy mục Catia em thấy xuất hiện rất nhiều cao thủ với sản phẩm thật đẹp...đáng hâm mộ về khả năng tư duy ,phác thảo.
Nhưng em thấy các hình ảnh up lên trên cây thư mục đều thấy có tên HUYNH TRUC PHONG .Sao nhiều HUYNH TRUC PHONG thế nhỉ :105::65:Không biết các hình ảnh đó có phải là của một người vẽ rồi dùng nhiều nick để up lên không nữa???:13: :61:và cả gửi Mail đến cho em và một số người khác các hình ảnh về sản phẩm trên Catia.Đó là điều rất tốt cho mọi người được học tập và nâng cao con mắt thẩm mỹ sáng tạo của anh.Mong rằng các anh chia sẻ nhiều hơn với mọi người.:67:

Last edited:

neverlose

<b>we only here today</b>

Do CATIA đang "yếu pin" mà có nhiều người đóng góp thì nhất rồi ,tạo điều kiện cho nhiều người trao đổi.

Tuy nhiên cũng có cao thủ thật ,cao thủ dởm chứ vì nhiều x ta đâu có biết mặt, và nếu bạn nào sau khi up bài vẽ mình lên mà có khả năng hd các bạn khác vẽ thì dù có vẽ tốt hay kém thì mình đều suy tôn là cao thủ ,vì đó mới chính là những x vì cộng đồng nhất, tại vì đa số nhiều người chưa rành các phần mềm ,nhất là sv , mà lượng truy cập vào đây thì mình nghĩ phần lớn lại là sv

Từ từ thì cao thủ thật sẽ thay thế cao thủ dởm thôi mà , Tuy nhiên nhiệt tình đóng góp thì luôn ủng hộ :4:,

Vẽ thật đẹp thì khi nào mà nhiều người cùng trình độ với mình xuất hiện thì lúc đó hãy "khè" nhau, một mình "tự sướng" thì chả có gì vui

F

fembk

Author

Đẹp thật, nếu chỉ mang tính chất minh họa thì ko có gì đáng nói cả.
Mong anh có bài viết để mọi người cùng học hỏi.

N

number_one

Author

Các cao thủ ơi!
Tôi muốn học thiết kế những loại chai pet nhiều kiểu dáng phức tạp
Các bác chỉ giúp là phải dùng phần mềm nào, học ở đâu, có thể chỉ cho em mấy đường cơ bản!
Thank you!

N

number_one

Author

Chào các bạn mình vào forum thấy một số mẫu chai vẽ bằng Catia cũng khá đẹp , công ty mình hết việc ngồi chơi xếp người Indonesia của mình nói mình thữ nghiên cứu vẽ mấy cái mẫu chai xem sao và mình cũng thữ vẽ để xem và kết quả là có một số mẫu mời các bạn tham khảo có gì giúp đỡ mình trở thành chuyên gia 4 sao mình sẽ hướng dẫn các bạn thực hành những mẫu này (mình rất muốn trở thành chuyên gia để đứng vào hàng ngũ các chuyên gia, các bạn thấy mình có khả năng ? hãy đóng góp giúp đỡ có gì mình sẽ hối .....lộ cho mấy mẫu độc)
Các bác chỉ cho em loại phần mềm để thiết kế, và học ở đâu
có thể chỉ cho em vài đường cơ bản với!

N

nguyenh

Author

SIUSOPES và XMEN rất đẹp , còn mấy cái còn lại là đẹp. very good !