split work- electrode work 2006 -2008

• Thread starter vannam
  • Ngày mở chủ đề
V

vannam

Author
mình hiện tại đang chế tạo điện cực bạn nào có file ***** của các bản trên có thể cho mình được không.
gmail của mình: vannam.hut
xin chân thành cảm ơn nhiều!

computer_tsv

<b>Designer</b>
Last edited:
V

vannam

Author
mình cám ơn bạn nhiều, bạn có bản dùng cho solidwork 2006 đầy đủ cả phần cài và crac......... của nó không.Có thể gửi cho mình được không.

V

vannam

Author
các bạn cho mình hỏi là mình cũng đã copy file crac........ vào theo phần R&B và đã ad ins trong solid work, nhưng sao vẫn không tìm thấy biểu tượng của phần electrode work trong solidwork bạn nào có thể chỉ dẫn cho mình cách cài và lôi biểu tượng trong solidwork ra.
chân thành cảm ơn nhiều!

Last edited by a moderator:

NMH

các bạn cho mình hỏi là mình cũng đã copy file crac........ vào theo phần R&B và đã ad ins trong solid work, nhưng sao vẫn không tìm thấy biểu tượng của phần electrode work trong solidwork bạn nào có thể chỉ dẫn cho mình cách cài và lôi biểu tượng trong solidwork ra.
chân thành cảm ơn nhiều!
Bạn ah, biểu tượng của phần electrode work chỉ có và hiển thị trong môi trường assembly thôi.

computer_tsv

<b>Designer</b>
bạn làm như sau :
mở SW lên sau đó Ctrl + O
ở mực Files ò type chọn
(*.dll )
Tìm đến file " ElectrodeWorks.dll " trong thư mục cài đặt :
C:\Program Files\R&B\ElectrodeWorks 2008\App
sau đó bạn vào mục add in của solidWorks kiểm tra nhé .
Thông thường là khi bạn cài xong elec.... thì nó tự động load addin vào solidWorks và bạn chỉ việc bật SW lên sau đó vào mục add in là có ngay ah ( tích chọn cho nó )
Bộ cài SW 2006 bạn vào Google search với cụm từ " SoldWorks + Torrent " down bằng torrent

Last edited: