Trang web hay về VISI

lddung

Chuyên gia cao cấp
Mình chẳng biết gì về visi cả nhưng thấy mọi chủ đề mới sôi nổi tìm thấy trang web có nhiều đoạn phim về visi ai quan tam thì vào rồi downloat về xem nhá:67:
http://www.vero-software.com/products.php?page_id=1

Cái này là trang chủ của nó ấy mà..VISI là phần mềm rất có triển vọng về lĩnh vực khuôn mẫu.Rất mừng vì có thêm người cùng quan tâm tới nó..hi vọng sẽ có nhiều bài viết mới về Visi và Machining Strategist từ bạn và những nguòi như bạn..!

H

happy_ghost

Cám ơn bạn nminhxin đã cho mọi người một đường link rất hay về khuôn.

Cái này là trang chủ của nó ấy mà..VISI là phần mềm rất có triển vọng về lĩnh vực khuôn mẫu.Rất mừng vì có thêm người cùng quan tâm tới nó..hi vọng sẽ có nhiều bài viết mới về Visi và Machining Strategist từ bạn và những nguòi như bạn..!
triển vọng thì có .nhưng ra ngoài thì ít công ty xài thằng visi này lắm bạn à .
phần lớn thì làm khuôn mình thấy người ta xài pro hoặc cim.
nếu làm cùng một công ty mà tất cả ae khác đều xài pro hoặc cim chỉ có một mình mình xài visi thì công việc cũng sẽ không trơn tru cho lắm.
à quên mình ở tp còn ở các nơi khác thì mình không biết.
hiểu biết và tuổi nghề cũng còn non có gì đụng chạm ae bỏ qua cho

@tungle: Nếu ở công ty chưa có ai dùng thì bạn lên học và làm, như vậy bạn sẽ có thế mạnh riêng của mình. Khi bạn làm chủ được VS thì cũng sẽ có nhiều người muốn được như bạn và bạn sẽ có đồng đội. Đừng ngại công việc không trơn tru, cứ làm đi khắc sẽ trơn chu. sử dụng phần mềm thành thạo chỉ giúp cho mình kỹ năng tốt, ít nhầm và thời gian tạo ra sản phẩm nhanh hơn. Chủ yếu vẫn là những kết cấu thật hay + sử dụng thành thạo phần mêm hỗ trợ. Bạn sẽ thành Pro. Chúc bạn thành công nhé.

M

Minhchi

Mình đồng ý với ý kiến của Sufcad.Nếu mình sử dụng thành thạo Visi thì cho dù làm việc ở môi trường nào thì cũng vậy thôi.

http://www.compasstech.com/downloads/D01_visi.cfm

Ở đây mình thấy có rất nhiều tài liệu về Visi series, trước kia có tải được mấy file, nhưng hiện nay không tải được nữa vì server đòi password. Không biết có cách nào để tải không?

lddung

Chuyên gia cao cấp