bác nào giỏi thì crack của thằng này nhé.

• Thread starter esterando
  • Ngày mở chủ đề
V

Vo HuyThanh

Author
Hết chuyện, suy nghĩ của chú để giúp mọi người học thì tốt nhưng mà hành động này là phạm pháp biết không. NTT-ES tức tên mới của Hitachi Zousen có ít nhiều uyên nguyên với tôi, tôi từng từ đó đi ra. Đây là nơi chế tạo cũng như cung cấp phần mềm Sp
cũng như CATIA. Ít nhiều công ty này cũng có liên quan đến Việt Nam vì phần engine source của soft Sp
được viết ở Việt nam.
Trang Web chú em đưa chỉ là phần giới thiệu của phần mềm hướng dẫn học thiết kế khuôn trong hệ thống E-trainer của Hitachi Zousen bao gồm tự học CATIA, Sp
based CAA V5, Mold. Phần mềm này nằm trong một CD-ROM chứ không có nằm trong trang Web. Có phá hoại trang Web của họ thì cũng không có gì để học cả. ICPO của Nhật cũng đã ký hiệp định hợp tác điều tra với cảnh sát Việt Nam,mấy chú em đừng có dại, báo hại lây cả làng MES

Xin lưu ý với mọi người về cái chuyện hack, crack, cdkey,patch....lại lần nữa là chúng ta không nên trao đổi, phổ biến trực tiếp trên diễn đàn. Vì lí do gì thì ai cũng biết chỉ mấy anh em không biết thì phải nghe, nhìn mọi người xung quanh để biết.
Nếu cần những thứ ấy thì có thể trao đổi trực tiếp qua mail, qua blog. Có như thế thì diễn đàn chúng ta mới ổn định, trong sạch và không bị phiền phức.
Anh em nào cần thì có thể post câu hỏi, nội dung mình cần nhưng nhớ để lại địa chỉ mail để mọi người ai có thì sẽ "trợ giúp".
Mong rằng mọi người tôn trọng tôn chỉ của diễn đàn, cũng như mong muốn của toàn thể anh em nhà MES.
Thân ái !