Các bước để tách khuôn trong unigraphics

• Thread starter decline
  • Ngày mở chủ đề
D

decline

Author
Chào tất cả các bạn
Cho dù đã đọc documentation nx5 nhưng thật sự mình chưa hiểu lắm về các bước tách khuôn !
Mình mong có ai đó có thể hướng dẫn thêm từ chi tiết có mặt phân khuôn đơn giản tới phực tạp !!
(Mình muốn hiểu nguyên tắc tách khuôn trong nx)

chân thành cảm ơn:67:1

em vừa làm đồ án về cái này. nếu bác thích thì qua em, em chỉ cho cách tách khuôn.
phòng 201B8 ktx bách khoa. Trần Khắc Phong

ô hay.gửi làm gì? mất công upload và download. tớ cũng chỉ đọc trong cái cast rồi thực hành thôi. có tài liệu gì đặc biệt đâu. cứ mày mò rồi ra ấy mà.

T

Tuanck01

Author
Ðề: Các bước để tách khuôn trong unigraphics

Mình tên Tuấn muốn xin bạn tài liệu về phần tách khuôn trong NX, nếu bạn có xin cho mình xin nha! Địa chỉ mail của Tuấn: tuan482002@yahoo.com

neverlose

<b>we only here today</b>

chào các bác , phần tài liệu tách khuôn tiếng việt thật sự mình cũng chưa tìm thấy, nhưng có tài liệu tiếng anh mình đọc trong phần help của NX6 , mình cũng copy ra nhiều mục , các bước thực hiện ,nếu bác nào muốn thì mình sẽ gởi lên , còn không thì chờ mình khoảng vài ngày mình dịch ra cũng tốt mình đang đi sâu vào nghành khuôn mẫu và thật sự cũng được thầy cho gia công trên máy cnc rồi nên kinh nghiệm cũng nhiều đấy ,hi. Cũng mong học hỏi được nhiều từ diễn đàn
thanks!

neverlose

<b>we only here today</b>

mà các bạn cũng nên tự mày mò nhiều vào khi đó các bạn sẽ biết được những hướng đi nhanh hơn và các bạn cũng sẽ phân tích được và so sánh được thuận lợi của các bước thiết kế với các sản phẩm khác nhau .Còn các cứ theo lối mòn thì chán lắm, và phải dành nhiều thời gian tìm tòi nếu muốn sau này đi làm không bị out .
chào các bạn!

Video tham khảo về tách khuôn trong NX, các bạn góp ý nhé.
<strong>[video=youtube;cbPoQGvrF0I]http://www.youtube.com/watch?v=cbPoQGvrF0I[/video]

chào các bác , phần tài liệu tách khuôn tiếng việt thật sự mình cũng chưa tìm thấy, nhưng có tài liệu tiếng anh mình đọc trong phần help của NX6 , mình cũng copy ra nhiều mục , các bước thực hiện ,nếu bác nào muốn thì mình sẽ gởi lên , còn không thì chờ mình khoảng vài ngày mình dịch ra cũng tốt mình đang đi sâu vào nghành khuôn mẫu và thật sự cũng được thầy cho gia công trên máy cnc rồi nên kinh nghiệm cũng nhiều đấy ,hi. Cũng mong học hỏi được nhiều từ diễn đàn
thanks!
Bác neverlose ơi! bác làm ơn gửi cho em hướng dẫn tách khuôn trên unigraphics tiếng việt với, em đang làm bài tập lớn về phần này mà em không biết gì cả, bài tập thì sắp phải nộp rồi em không biết làm sao cả mong được bác giúp đỡ...nếu được bác gửi cho em vào mail: dung85tn@gmail.com em cám ơn nhiều!

@anhqdt43
Video tách cái ca nhua trên là mình làm năm 2009, cậu nếu lấy post để mọi người xem thì dùng embed dán video vào, và đừng chỉnh sửa video gốc của mình, bạn làm thế là không hay chút nào đâu, tất cả thực hiện trên nx7 vì thế nếu cậu không phân biệt được số học thì đầu tư thêm kiến thức nhé

a phong giờ đang làm gì??? có thể cho em xin it tai liệu không??? em cũng đang học bách khoa và cũng đang tìm hiểu về khuôn. mong a phong giúp đỡ ak??? e cam ơn nhiều. mail của em 21102801@hcmut.edu.vn

V

vuquockhai

Author

anh cho em xin với, em cũng dang học Unigraphics. mail cua em là Vuquockhai@gmail.com
cam on anh!