CÓ ai giúp tớ thiết kế khuôn chi tiết này với

Author

Đang cần một bản khuôn của chi tiết này,mà không biết trình tự thiết kế như thế nào??
ai biết chỉ tới với nhé,thank cả nhà

Ðề: CÓ ai giúp tớ thiết kế khuôn chi tiết này với

đây là chi tiết sản xuất bằng công nghệ đột dập bạn à. chúng ta cần có chày và cối. Kích thước chày cối lại tuỳ thuộc vào bạn muốn cắt hình hay đột lỗ. Mà quan trọng nhất là khe hở chày cối vốn phụ thuộc vào vật liệu và chiều dày phôi sẽ quyết định chất lượng vết cắt của chi tiết xấu hay đẹp. Bạn có làm nhiều không, nếu có nhu cầu gia công vứt qua mình làm cho. Mình ở Hải Phòng.
Mail: vinaxuho@gmail.com

Author

um,bạn nói đúng ***,tớ thì chuẩn bị làm tại công ty về những sản phẩm tương tự như thế này,cũng phải thiết kế chày và cối để dập ra sản phẩm mà.Không biết với sản phẩm như thế này cần làm bao nhiêu lần dập nhỉ?? 2 lần liệu đủ không?? bạn có tài liệu về công nghệ này gửi tớ với?? :101::105:

C

cong87

minh o ha noi,neu ban muon lam khuon minh se giup do hoac gia cong cho ban,neu nhu ban can san xuat ben minh se san xuat thanh pham cho ben ban,vi ben minh cung co nhieu may dot dap.va nhan lam theo yeu cau,gia ca canh tranh hop ly lam,sdt;0904552262,