Gép nối chi tiết trong inventor

Author
Các pác cho em hỏi muốn lắp ghép các chi tiết trong inventor thì làm thế nào? Em lắp nhưng các chi tiết không ăn khớp với nhau dc.Các pác giúp em với.

Last edited:
mình nghĩ cái này đơn giản thôi mà bạn đọc lại sách rồi vẽ chuẩn là lắp đc thôi câu này cũng đơn giản bạn nên tìm hiểu kỹ rồi mới hỏi
Các thầy trên này sẽ ko trả lời câu hỏi dạng này đâu bạn cứ làm đi nếu lắp có lỗi gì thì hỏi mọi người sẽ giúp bạn chúc bạn thành công

M

minhmocmeo

Xem nào!!!

Các pác cho em hỏi muốn lắp ghép các chi tiết trong inventor thì làm thế nào? Em lắp nhưng các chi tiết không ăn khớp với nhau dc.Các pác giúp em với.
Bạn nói rõ thêm đi. Hướng dẫn trên này cũng hơi khó cho cả người hướng dẫn và người cần hướng dẫn nên bạn nói chung chung vậy thì ai giúp. Cụ thể là lắp cái gì vào cái gì bị lỗi và lỗi như thế nào????? Nếu là dẫn Bách Khoa Hà Nội thì gọi cho mình . Mình học chiều.

Last edited by a moderator:
:D. Lắp có lỗi bạn sẽ thấy "chữ thập đỏ" đó :D.
Mình nghĩ nếu học Công nghệ chế tạo máy rồi chắc phần lắp này bạn làm đc mừ

Author
:29:Em định bắt bulong với thân thanh truyền làm ví dụn. Em đã xem ở trong bản hướng dẫn cụ vẽ của inventor nhưng em làm hoài không dc.
Có ai biết xin chỉ chi tiết từng bước làm cho em với, và em muốn tạo thêm những rằng buộc liên kết thì làm thế nào?